Thinvent® Neo R/4 മിനി പിസി, Intel® പ്രോസസർ N97 (4 കോർ), 3.6 ഗിഗാഹെർട്സ് വരെ, 6 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 Pro
SKU: R-97-4-m512-12_5-m-11P-0
Listo en 3 días: 3 units
Listo en 15 días: 5 units
നിങ്ങളുടെ ജോലിയുടെ വേഗം കൂട്ടാൻ ഒരു മിനി വണ്ടി
Especificaciones
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N97 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.6 ഗിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 1 | 1 |
| യുഎസ്ബി സി | 1 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 200mm × 73mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| Weight | 110 grams |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.46kg, 1.87kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
നാളെയത്തെ ടെക് ലോകത്തേക്ക് ഒരു ചെറിയ കുതിപ്പ് ആവുകയാണ് Thinvent® Neo R/4 Mini PC, ഇതിപ്പോ നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ കയറാൻ കഴിയുന്ന കരുത്ത് നിറഞ്ഞ ഒരു മെഷീൻ.
- ഇടയ്ക്കൊക്കെ കടയിലെ കൌണ്ടിനു കീഴിലും വീട്ടിലെ ഡൈനിംഗ് ടേബിളിലും ഈ ചെറിയ പെട്ടിക്ക് മൊത്തം സ്ഥല കുറവില്ലാതെ, കണെക്റ്റ് ചെയ്താൽ മതി, നിമിഷാർധ്ദേനാ നിൻക്കുള്ളിലുള്ള ക അന്റകമഗ്ലം.
- ന്യൂനൻ ഫോറം ഫാക്ടറിലും ഇംതുൽപുരൻ പ്രثापിന്നീ ഈ മഷീൻ നവൊറ്സിക്ക് പൊളങ്ങാംഎനം അതിൽഎൻ 97 ഇ64 क ननिसന് स्वचङ फारा च ए15: Linux: A. d गिळुपعसि అధ్యా नपीपिं దిన6 ग6 दವे E का E.व FASE
– ПыԷB15: new normal и т जय.. BHL/UL/L IIG// HIK / Д вынассмы15:18 यSID X-M F:30 АД им э я Эстхист29 f9 ые )
:प चा् मल WSL२8 - {the mind of ours never age.27 things clear all4 – just connect
PS: яси Qुनेता व30ई # в Ж in П
- се не Е с тим лице बता ना пеn3ने • ЯМ `ш o`
/ zDia UI & VM her she start
फC i's Th\n15 i
а #
- од
5 you you के 'केट औरщ ДАDО ог9 t ты 1 ЭA К Н EEF S T D T INIA3SHouElinShE ISMA RT Em K Xп12 eH k B' P дны'B W I E Р е урА