Thinvent® ನಿಯೋ ಆರ್/4 ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 Pro
SKU: R-97-64-m1024-12_5-m-11P-0
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 5 units
₹59,200
₹71,000
/ $620
ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ, ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಕರ.
নির্দিষ্টকরণ
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | ೧೯೮ಮಿಮೀ × ೨೦೦ಮಿಮೀ × ೭೩ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ತೂಕ | ೧೧೦ ಗ್ರಾಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು Thinvent Neo R/4 Mini PC
- ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸರಾಗವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಾರ್ಖಾನೆಯಿಂದ ಕಚೇರಿ ವರೆಗೆ.
- ಇಡೀ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗಾರನಾಗಿ ಬೇಸತ್ತು ಹೋಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ, ಸತತವಾಗಿ ಸ್ಥಿರವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- ಸುಲಭ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆ, ಪ್ಲಗ್ ಅಂಡ್ ಪ್ಲೇ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
- ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೊ ಜೊತೆ ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕತೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.
ಯಾವಾಗ ಬೇಕು
- ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು, ಉತ್ಪಾದನಾ ಲೈನ್ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಪಾಯಿಂಟ್ ಆಫ್ ಸೇಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು.
- ಶಾಲೆಗಳು, ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣದ ಅನುಭವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು.
- ಹೋಮ್ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಅಥವಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಿಯೋಸ್ಕ್ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ.
- ಸೀಮಿತ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಶಕ್ತಿ ಬೇಕಾದ ಯಾವುದೇ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ.
Thinvent Neo R/4, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪಾಲುದಾರ.