Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS, DB9 సీరియల్
SKU: R-97-64-m256-12_5-m-DOS-1S
15 நாட்களில் தயார்: 5 units
₹49,900
₹59,900
/ $520
తొందరపాటు లేకుండా పని చేసే మీ స్మార్ట్ పార్ట్నర్!
விவரக்குறிப்புகள்
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
మీరు చిన్న స్థలంలో పెద్ద పని చేయాలనుకుంటున్నారా?
అమ్మకాల కౌంటర్ నుంచి వర్క్షాప్ దాకా, Neo R/4 మీరు కష్టపడి పనిచేసే విధానాన్ని మార్చేస్తుంది
అన్ని ఖర్చులు తగ్గడంతో పాటు స్థలం ఆదా అవుతుంది
పేపర్లెస్ సొల్యూషన్స్ కోసం ఇదొక బెస్ట్ ఛాయిస్
ఎంట్రీ లెవల్ కంట్రోల్
డిజిటల్ సైనేజ్
క వివిడీ కేఠ్రీ... DVR
చిన్న వ్యాపారానికి సర్వర్
2011 ల మునుపు తయారీ యంత్రాల అప్గ్రేడ్
DB9 సీరియల్ పోర్ట్ అంటే పాత పరికరాలను లేపాలా? నేరుగా కనెక్ట్ చేయండి
మెషిన్ కంట్రోల్ నించీ వెయిటింగ్ సెన్సర్లను రీడ్ చేయడం దాకా ఎటూ అయినా 준
USB-C తయార్ని ఆఫీసిని Modern్గా transforming Чееయను chengддий