Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro
SKU: R-97-8-m256-12_5-X-11P-0
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 5 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 5 units
మల్టీటాస్కింగ్ కి ముగ్గురు మార్కెట్లో ఉన్నారా? అందుకే ఈ మినీ పవర్హౌస్ మీ కోసం!
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
ఈ థిన్వెంట్ నియో ఆర్/4 మినీ పీసీలో మీరు అనుకున్న పని సూపర్ స్పీడ్లో అవుతుంది.
మీ ఆఫీసులో బోలెడు డాక్యుమెంట్లు, స్వాలో, టేబుల్లు ఒకేసారి ఓపెన్ చేసుకుని పని చేయండి.
ఫ్యాక్టరీ లాజిస్టిక్స్ అయినా లేదా బ్యాక్ ఆఫీసు టాస్కులు అయినా, చిన్న పరిమాణం వల్ల ఏ చిన్న గదిలో, షెల్ఫ్ లో, టేబులుకిందైనా ఇముడుతుంది.
పవర్ ఖర్చు పిట్ట కూడూ, పని ఏనుగు.
మీరు విఎంసి ఆపరేషన్స్, లైబ్రరీ, స్కూలు అయితే బోలెడు సింహాసనాలు కొనాల్సిన అవసరం లేదు.
ఎందుకంటే విజీ కను, జానా బుక్లతో పాత కంప్యూటర్ నగల్ని సరఫరా చేయడానికి వి మానిటర్ సిేలను సప్లిచ్ఛ – పాప్యులర్ portరceపెదురులు సాధనాం
ఈ మిడ్ టైనితహసిక శక్తిమఫు లద రోబస్టత్వమ్ తో బేలిస్గా {ఔ{]” ఫాస్చ థిన్వెనט� рели Скат $uade I y” f
పವర్ అడాపట్ iêd4efense వ0 X దగ्घna”డియन, ca pa Sif‘%90తృ
vE, .ే###. paీుణл loes s యr, నd చ gM Htc smy M' lo