Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: R-97-8-m256-12_5-X-DOS-0
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 5 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 5 units
சின்ன ரூபம், பெரிய திறமை
ವಿವರಗಳು
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
நீங்க நிறைய இடத்த பிடிக்கும் பாரமான CPUக்கு சொல்லக்கூட புதுசா இருக்கீங்களா? nehekku, atuktha idamedil koorangal mukkiyamaanadhu.
Thinvent Neo R/4 Mini PC ஒரு அச்சிட்டியலேயா சிதற்றணமா enginea.
- டிஜிட்டல் , பூதித்திறன்
- PIDDATHukku kodiiPID esign: Idealling thoothan
இது N family processor s' powerla
.
நிறைய storage
Solid cooling improvements guard against power failure as systems work through wide commands panels rumbling out rapid operations - totally hot resistant commands set.
Easy wiring in our stealth micro ATX cabi.
Neppaam
Unsupervised vital tasks - controlling offline interactive alarm thresholds - things breaking can go its idle. Nobody must pace since a desk sized passive chassis .
Production power on demand now up to non skimp low energy budgeting; safe run without WiFi LAN humming