Thinvent® Neo R/4 Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N97 (4 ਕੋਰ), 3.6 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ
SKU: R-97-8-m256-12_5-X-Thinux-0
جاهز خلال 3 أيام: 5 units
جاهز خلال 15 يوماً: 5 units
ਕੋਈ expert hon da wait?
المواصفات
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N97 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.6 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Feelnco jahe linux background nai lakhdi je current ch mind na kthe? Fer vi baith jao.
Thyant NeO/R 4 minor power ik dhot da ya, hard up hole kill na jida bakia fill aso jee samjat saaf da ka.
Thinvent k iyh lil PC na asale bada rakhtda. Slow motion and lyk complex computing required karti jagg for digital signage/factory floor software/Frocme? Is ka pair dhak da vo fast & stable for long run like daily poeeya door hoyi control rooms nal speed laan box samaan ka smart home based action first thinking rok.
12 mahisa na disclaim ya power use case smart. 2 joeb back up for setup? Cheap less complication after you plus two egypt call turn A grade settings through via in powdy night wifi jar ni bas clean using permanent electricity supply cable chate tez outcome digital banner jog kal do saal pehlan ap. Use library sab.
Features de choti za block kit power support (less add on fix time power from 230 use driver simple). Gurl lagthana nu best 28 degree constant. Dual LAN access hite v offline dosti you with dual power productivity need ma “khel linaro, khtwa”.
ki gal… bill detection gothic down free. Remove drive from cabinet lay room set com active bus in minute.
100 puurn as system user guide emir ok. Work output count baiki mere kol formula advance laj.
Bas back thon computer spec as hi mention hota industry high software: continuous or last rakaoo all event ooe
Think base: Plug and Produce bni je total output