Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, DB9 సీరియల్
SKU: R-97-8-m256-12_5-m-Thinux-1S
Prêt dans 15 jours : 5 units
₹20,300
₹24,400
/ $210
అతి చిన్న పెట్టె, అపరిమిత శక్తి! Thinvent Neo R/4 Mini PC.
Spécifications
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
మీ పరిశ్రమ అవసరాలకు సరిపోయే చురుకైన, విశ్వసనీయ సహాయకుడు
స్పేస్ సేవింగ్ హీరో
- ఈ చిన్న పెట్టె మీ డెస్క్పై లేదా మీ మెషీన్ లోపల సులభంగా స్థానం సంపాదించుకుంటుంది.
- ఇది మీ పని ప్రదేశాన్ని ఆక్రమించదు, కానీ మీ పనినంతా చేస్తుంది.
అన్ని పరిస్థితుల్లో స్థిరత్వం
- దుమ్ము, తేమ, కంపనం ఏమైనా సరే, ఈ మినీ PC మీ పనిని నిరంతరం సాగిస్తుంది.
- పరిశ్రమలో ఉపయోగించడానికి ఖచ్చితంగా రూపొందించబడింది.
ఎక్కడైనా, ఎప్పుడైనా నియంత్రణ
- మీరు ఎక్కడున్నా, ఈ కంప్యూటర్ను రిమోట్గా నిర్వహించండి మరియు పర్యవేక్షించండి.
- మీ సాఫ్ట్వేర్ మరియు యాప్లు సులభంగా నడుస్తాయి.
అన్నింటితో స్నేహం
- పాత సీరియల్ డివైసెస్ నుండి ఆధునిక వై-ఫై వరకు, అన్ని రకాల కనెక్షన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
- మీరు ఇప్పటికే ఉపయోగిస్తున్న పరికరాలతో సులభంగా కనెక్ట్ అవ్వండి.
ఎందుకు Thinvent Neo R/4?
ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ పరిశ్రమలోని వివేకవంతమైన పరిష్కారం. ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్, డిజిటల్ సైనేజ్, ఐఓటి గేట్వే లేదా ఏదైనా ప్రత్యేక అవసరం కోసం, ఇది నిరంతరం, సున్నితంగా పనిచేస్తుంది. మీ పనిని సులభం చేయడానికి మాత్రమే డిజైన్ చేయబడింది.