Thinvent® Neo R/4 Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N97 (4 ਕੋਰ), 3.6 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, DB9 ਸੀਰੀਅਲ
SKU: R-97-8-m512-12_5-m-11P-1S
15일 내 준비 완료: 5 units
ਛੋਟੀ ਜਗ੍ਹਾ, ਵੱਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ, Thinvent® Neo R/4 Mini PC!
사양
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N97 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.6 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ | 1 DB9 ਮੇਲ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੁਣ ਕੋਈ ਵੱਡਾ CPU tower ਨਹੀਂ ਰੱਖਣਾ ਪੈਂਦਾ।
ਇਹ ਮਿਨੀ PC ਆਪਣੇ steel housing ਨਾਲ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੈ, money counter, ATM, Java POS, new generation CPU monitor, shop TV advertising ya coffee vending varga systam leta raho bina dhool majze eh stylish, strong machine hai.
Industrial जगा OR back office LA bez paya alag space dala directly ek chote desk je decoration lagan gal navi efficiency mi skachu
Main zindagi yeah fast ha k ren sab utility touch.
Jaise ye banking us system apde web browsing har daily use
Chaliye tuc hal ap ap k karakt end ayy.
Kitchen menu us.
Kaiku ise firrakun je power kam hai? Glt krda on pi wargsya ruksna wow user who actually its lag nahi kar.
Low power use j tre mileya log energy saving layin around sahi k production running le.
And silent hai, j system ready!