Thinvent® Neo R/4 മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro
SKU: R-i5_12l-64-m512-12_7-X-11P-0
₹68,000
₹81,600
/ $710
ഒരു ചെറിയ ബോക്സിൽ ഒളിച്ചിരിക്കുന്ന ശക്തമായ പ്രകടനം! Thinvent® Neo R/4 Mini PC.
仕様
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 200mm × 73mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| Weight | 110 grams |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.72കിലോഗ്രാം, 2.13കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
സ്മാർട്ട് വർക്ക് സ്റ്റേഷനായി മാറൂ
- സ്പേസ് കുറഞ്ഞ ഓഫീസുകൾക്കും ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ മാനേജ്മെന്റിനും ഇത് തികച്ചും അനുയോജ്യം.
- രണ്ട് LAN പോർട്ടുകൾ ഉള്ളതിനാൽ, നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ കുഴപ്പമില്ല. സുരക്ഷിതവും വേഗതയേറിയതുമായ കണക്ഷൻ.
- വിൻഡോസ് 11 പ്രോ ഒപ്പം വരുന്നതിനാൽ, ബിസിനസ്സ് അപ്ലിക്കേഷനുകൾ എല്ലാം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കും.
സ്ഥിരതയുടെ ഗ്യാരണ്ടി
- കടുത്ത താപനിലയിലും ഈർപ്പത്തിലും നിരന്തരം പ്രവർത്തിക്കാൻ രൂപകല്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഫാക്ടറി അന്തരീക്ഷത്തിന് ഏറ്റവും അനുയോജ്യം.
- സ്റ്റീൽ ബോഡി പൊടിക്കോറ്റിംഗ് ഉള്ളതിനാൽ, ദീർഘകാല ഉപയോഗത്തിനും ടഫ് ആണ്.
എല്ലാം കൂട്ടിച്ചേർക്കാനുള്ള സൗകര്യം
- ഒരു ചെറിയ സ്ഥലത്ത് വെച്ച് എല്ലാ ഡിസ്പ്ലേ, യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകളും കണക്റ്റ് ചെയ്യാം. സ്പീക്കർ, മൈക്ക് എല്ലാമുണ്ട്.
- എല്ലാത്തിനും മുകളിൽ, ഇത് ഊർജ്ജസ്വലമാണ്. കുറഞ്ഔ വൈദ്യുതി മതി.
ബിസിനസ്സ് സുഗമമാക്കാൻ Thinvent® Neo R/4 Mini PC. വലിപ്പം കുറഞ്ഞു, പ്രകടനം കൂടിയത്