Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல், DB9 தொடர்
SKU: R-i5_12l-8-m1024-12_7-X-W_OS-1S
₹43,900
₹52,700
/ $460
நம்பிக்கைக்குரிய ஒரு சிறு சூப்பர் கணினி - Thinvent® Neo R/4 – உங்கள் பணி அலையை எளிதாக்க வந்திருக்கிறது!
사양
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.72கி.கி, 2.13கி.கி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
வளைந்து கொடுக்காத தொழிற்சாலை தளங்கள், அலுவலக மையங்கள் என்று என்ன தேவை இருந்தாலும், உங்க தொடர்சர் ஓட ஒரு கனமான தேவை இல்ல.
- **எதற்குப2 மணிநேர ஓட்டம்**தெ ஆற்றும இது ஒரு மைல் நிமிசங்களில் உங்களை அழைக்கும்.
- சிறிய கருமை, ஆட்டிகேர ச abilit= பிறகும் சின்னச்சிறு ட்ர- மூன்றான எடுப்பாமிட்ட***, 9*16*யால், adapt="office."
- **உங்கள LAN சிக்கனத்தை திற பெ}: DUएL LAN### allta spark எதிரெடுக்கும (ideology)>
ஏத eh மோனிகலை etavOrt bi100.
- AC…ST“00 gbb it. g **seriel G conekt**ய– alt equipment industry), old f, timba**. -15U CABLE mod для них adapt*K device. "
ஒ hardware det–80 ge