Thinvent® Neo R/4 മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്
SKU: R-i5_12l-8-m128-12_7-X-U-0
₹33,500
₹40,200
/ $350
ഒരു മിനിറ്റിൽ ഡാറ്റ പ്രോസസ്സ്, ഒരു ലക്ഷ്യത്തിൽ പവർ!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 200mm × 73mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| Weight | 110 grams |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.72കിലോഗ്രാം, 2.13കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
നിങ്ങളുടെ കച്ചവടത്തിനോ ഉൽപാദനത്തിനോ വേണ്ടിയുള്ള സൂപ്പർചാർജ്ഡ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ്
സ്മാർട്ട് സൊല്യൂഷനുകൾക്ക് ചെറിയ ഉപകരണം
- ഈ ചെറിയ ബോക്സ് നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി, ഷോറൂം, ഓഫീസ് എന്നിവിടങ്ങളിലെ എല്ലാ ടാസ്കുകളും സുഗമമാക്കും.
- ഇത് ഒരു സെന്റ്രൽ ഹബ്പോലെ പ്രവർത്തിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഉപകരണങ്ങളെ ബുദ്ധിമാനായി കണക്റ്റ് ചെയ്യാം.
- ഇരട്ട നെറ്റ്വർക്ക് പോർട്ടുകൾ കാരണം ഇന്റർനെറ്റ് കണക്ഷൻ കൂടുതൽ സുസ്ഥിരവും വേഗതയേറിയതുമാണ്.
വിശ്വസനീയമായ പ്രവർത്തനം, ലോ മെയിന്റനൻസ്
- ഇത് എപ്പോഴും തയ്യാറായി നിൽക്കും, ദിവസങ്ങളോളം തുടർച്ചയായി പ്രവർത്തിക്കാം.
- എല്ലാ ജോലികളും വേഗത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ശക്തമായ പ്രോസസർ.
- ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത് മറക്കാം, ഇത് സ്വയം കാര്യങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യും.
എളുപ്പത്തിൽ സ്വിച്ച് ഓൺ, പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക
- ഇത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്, കൂടുതൽ സ്ഥലവും ഊർജവുമൊന്നും വേണ്ട.
- ഇതിന് കൂടുതൽ ബാഹ്യ ഉപകരണങ്ങൾ ആവശ്യമില്ല, സ്വയം പൂർണ്ണമായ ഒരു സിസ്റ്റം.
- ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം കാരണം സുരക്ഷിതവും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ പ്രവർത്തനം.
നിങ്ങള