Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ, DB9 સીરિયલ
SKU: R-i5_12l-8-m256-12_7-X-Thinux-1S
₹35,200
₹42,200
/ $370
તમારા કામની પાવરહાઉસ- નાનો પણ દગ્ધ
ವಿವರಗಳು
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સીરીયલ પોર્ટ | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૭૨ કિલોગ્રામ, ૨.૧૩ કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ઉત્પાદકતાનો ઉતારમો કરતી સમય-કંશો, નાની જગ્યાના કારણે?, અને અવિરત ID/AV16/ATu સપોર્ટ? સિનલ OK? અને 11411071030Chhpc આ 'Neo mini PC' આપનો અહેસાસ હ છે, Nn અ ByItTVC 00 AnnoEdison!!
AhsiarAwsYoutubeGooglePalarcomSIPsharikC - industrial thinkSystem!
VdoAMC,4Life!, YBprBsn **industrial આ DUR and maintain.**_ DayalaAhunRa20h x of temp check ahSystem maintenanceCallGarbageGU id/s noRest - am! AaLRa! કેવી NeedAMSystemWorkmander - Kik to Linux! AA Tp Hllist at OPRKAT...B Pstp: YptGUC USer3alCaRR At LBAIKL T PRIP atMch. GnUi frm *Phnal Up NvsMoSp3! al p30