Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
SKU: R-i5_13-16-m1024-12_7-X-W_OS-0
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 2 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 2 units
உங்கள் பணிகளை விரைவாகவும் சீராகவும் நிறைவேற்றும் ஒரு சக்திவாய்ந்த கணினி நண்பன்!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிநியோ ஆர்/4 i5-1335U 8ஜிபி 1டிபிநியோ ஆர்/4 i5-1335U 32ஜிபி 1டிபிநியோ R/4 i5-1335U 16GB 256GBநியோ ஆர்/4 i5-1335U 16ஜிபி 512ஜிபிநியோ ஆர்/4 i7-1255U 16ஜிபி 1டிபிநியோ ஆர்/4 கோர்™ 5 120U 16ஜிபி 1டிபி
ವಿವರಗಳು
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.61கிலோ, 2.03கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
Thinvent® Neo R/4 Mini PC உங்கள் பணி மேசையை மாற்ற வந்திருக்கிறது
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- வீட்டு அலுவலகத்தில் அன்றாட கணினிப் பணிகளுக்கு இணைய சக்தி.
- கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலையில் ஒரு குறிப்பிட்ட பயன்பாட்டிற்கான Dedicated Machine ஆக.
- பள்ளி மற்றும் கல்லூரி மாணவர்களின் படிப்பு மற்றும் திட்டப் பணிகளுக்கு நம்பகமான துணை.
- டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளே அல்லது இன்ஃபர்மேஷன் போர்டுகளை இயக்க ஒரு மறைக்கப்பட்ட சக்திமையம்.
- உங்கள் டிவியை ஒரு ஸ்மார்ட் டிவியாக மாற்ற எளிய மற்றும் சிக்கனமான வழி.
ஏன் Thinvent® Neo R/4 Mini PC?
இது ஒரு சிறிய பெட்டியில் அடங்கியுள்ள பெரிய சாதனை. மிகக் குறைந்த இடத்தையே எடுத்துக்கொண்டு, உங்கள் அனைத்து அடிப்படை முதல் நடுத்தர தேவைகளையும் சாதகமாக நிறைவேற்றும். மின்சாரம் மிச்சம், இடம் மிச்சம், பணம் மிச்சம்! கடினமான Steel Body அதற்கு நீடித்த உறுதியைத் தருகிறது. இது உங்களுக்கு வேண்டியதை மட்டும் செய்யும் ஒரு திறமையான மற்றும் நம்பகமான கணினி அனுபவத்தை வழங்குகிறது. உங்கள் தனிப்பட்ட அல்லது தொழில்முறை இலக்குகளுக்கு ஏற்றவாறு இயக்க முறைமையை நீங்கள் தேர்ந்தேடுக்கலாம் என்பது சிறப்பு.
உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்தி, பணியை விரைவுபடுத்துங்கள்!