Thinvent® ನಿಯೋ ಆರ್/4 ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i5-1335U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 4.6 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: R-i5_13-16-m256-12_7-X-11P-1S
Prêt dans 15 jours : 1 units
₹40,800
₹49,000
/ $430
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಶಕ್ತಿ, ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ: Thinvent® Neo R/4 Mini PC.
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi7-1255U processorಕೋರ್™ 5 120U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನಿಯೋ ಆರ್/4 i5-1335U 8ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿನಿಯೊ ಆರ್/4 i5-1335U 32GB 256GBನಿಯೋ ಆರ್/4 i5-1335U 16ಜಿಬಿ 128ಜಿಬಿನಿಯೋ ಆರ್/4 i5-1335U 16ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿನಿಯೋ R/4 i7-1255U 16GB 256GBನಿಯೋ ಆರ್/4 ಕೋರ್™ 5 120U 16ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿ
Spécifications
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1335ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | ೧೯೮ಮಿಮೀ × ೨೦೦ಮಿಮೀ × ೭೩ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ತೂಕ | ೧೧೦ ಗ್ರಾಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.61ಕೆಜಿ, 2.03ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವ, ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಸಾಧನ ಬೇಕೆ? Thinvent® Neo R/4 Mini PC ನಿಮ್ಮ ಪರಿಹಾರ.
ಸೂಕ್ತವಾದುದು ಎಲ್ಲಿ
- ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳು, ವರ್ಕ್ಶಾಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಹಳೆಯ ಮೆಷಿನರಿ ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು.
- ಪಾಯಿಂಟ್-ಆಫ್-ಸೇಲ್ (POS), ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನೇಜ್ ಅಥವಾ ಕಯೋಸ್ಕ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳಂತಹ ವಾಣಿಜ್ಯ ಬಳಕೆಗಳಿಗೆ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ.
- ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಶ್ಶಬ್ದ, ಶಕ್ತಿ-ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅನುಭವ ಬೇಕಾದವರಿಗೆ.
- ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ಗಳು, ಪ್ರಸ್ತುತಿಗಳು ಅಥವಾ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಮೀಸಲಾದ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ವರ್ಕ್ಸ್ಟೇಷನ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ತಜ್ಞರಿಗೆ.
ಏಕೆ Thinvent® Neo ಆರ್/4
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸುಲಭಗೊಳಿಸುವ ಸಹಾಯಕ. ಇದರ ಬಲವಾದ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಹಳೆಯ ಉಪಕರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆ ಸುಗಮವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. Windows 11 Pro ಇರುವುದರಿಂದ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಪರಿಚಿತ ವಾತಾವರಣ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಣ್ಣ, ಗಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ದೀರ್ಘಕಾಲ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಹಕರಿಸುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತ