Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், DB9 தொடர்
SKU: R-i5_13-4-m256-12_5-m-Thinux-1S
15天内备妥: 1 units
உங்கள் பணிகளுக்கு ஒரு புதிய சக்தி: Thinvent® Neo R/4 Mini PC!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிநியோ ஆர்/4 i5-1335U 8 ஜிபி 256 ஜிபிநியோ R/4 i5-1335U 16GB 256GBநியோ R/4 i5-1335U 4ஜிபி 128ஜிபிநியோ R/4 i5-1335U 4GB 512GBநியோ ஆர்/4 i7-1255யூ 4ஜிபி 256ஜிபிநியோ R/4 கோர்™ 5 120U 4ஜிபி 256ஜிபி
规格参数
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52கிகி, 1.94கிகி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
எங்களைப் பற்றி
இது உங்கள் இடத்தையும், ஆற்றலையும் மிச்சப்படுத்தும் ஒரு சிறு அதிசயம். ஒட்டுமொத்த கணினி சக்தியை, உங்கள் மேசையில் ஒரு புத்தக அளவில் கொண்டு வந்திருக்கிறோம்.
ஏன் இதை வாங்க வேண்டும்
- பழைய ரசீது பிரிண்டர்கள், லேபிள் மெஷின்கள், தொழிற்சாலை கன்ட்ரோலர்கள் போன்ற பழைய கருவிகளையும் இணைத்து, அவற்றை முற்றிலும் புதிய டிஜிட்டல் யுகத்திற்கு தகவமைக்க இது உதவுகிறது.
- எங்கள் சிறப்பு Thinux™ இயக்க முறைமையால், வைரஸ் பயம் இல்லாமல், நீண்ட நேரம் வேகமாகவும், பாதுகாப்பாகவும் இயங்கும்.
- இணையம் வழியாகவோ, உள்ளூர் பிணையத்தின் வழியாகவோ, இந்த கணினியை எங்கிருந்தும் கட்டுப்படுத்தலாம் மற்றும் பராமரிக்கலாம். தொழில்நுட்ப வல்லுநர் அருகில் இருக்க வேண்டிய தேவையில்லை.
- ஆஃபிஸ் ஆவணங்கள், இணைய பிரவுசிங், மல்டிமீடியா, ரிமோட் வேலை என அன்றாட தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு பயன்படுத்தலாம்.
- சிறிய அளவு மற்றும் குறைந்த மின்சார தேவை காரணமாக, எங்கு வேண்டுமானாலும், எப்போது வேண்டுமானாலும், ம silent னமாகவும், திறம்படவும் வேலை செய்யும்.
யாருக்கு
சிறு மற்றும் நடுத்தர தொழில்கள், கையால் எழுதப்பட்ட செயல்முறைகளை டிஜிட்டல் மயமாக்க விரும்புவோர், பழைய உபகரணங்களுடன் புதிய தொழில்நுட்பத்தை இணைக்க வேண்டிய தொழில் முறை பயனர்கள், மற்றும் இடத்திற்காக போராடும் ஒவ்வொரு நவீன அலுவலகத்திற்கும் இது சரியான தீர்வு.
உங்கள் வணிகத்தை எளிதாக்க, பாதுகாக்க மற்றும் முன்னேற்ற Thinvent® Neo R/4 உங்களுக்காகவே.