Thinvent® Neo R/4 മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 64GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS, DB9 സീരിയൽ
SKU: R-i5_13-64-m128-12_5-X-DOS-1S
१५ दिवसात तयार: 1 units
ശക്തിയുടെ സാന്നിധ്യം, സ്പേസിൻ്റെ സ്വാതന്ത്ര്യം: Thinvent® Neo R/4 Mini PC.
तपशील
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സീരിയൽ പോർട്ട് | 1 ഡിബി9 മെയിൽ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 200mm × 73mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| Weight | 110 grams |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.52 കി.ഗ്രാം, 1.94 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
ഒരു ചെറിയ പെട്ടിയിൽ സമ്പൂർണ്ണ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് പവർ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് വേണ്ടിയാണ് ഇത്. സ്മാർട്ട് ഫാക്ടറികൾ, റിട്ടെയിൽ കൗണ്ടറുകൾ, ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേകൾ, ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഓട്ടോമേഷൻ തുടങ്ങി പ്രത്യേക ആവശ്യങ്ങൾക്കായുള്ള സ്ഥിരമായ ഒരു സൊല്യൂഷനാണ് ഈ മിനി പിസി.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Neo R/4 Mini PC തിരഞ്ഞെടുക്കണം
ശക്തിയുള്ള പ്രകടനം
സങ്കീർണ്ണമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ, ഡാറ്റ പ്രോസസ്സിംഗ്, തത്സമയ നിയന്ത്രണം എന്നിവയ്ക്ക് ആവശ്യമായ വേഗതയും കാര്യക്ഷമതയും ഇതിലുണ്ട്. ദിവസം മുഴുവൻ മികച്ച പ്രകടനം നിലനിർത്താനാകും.
സ്ഥിരതയും ദീർഘായുസ്സും
ഉയർന്ന ഗുണനിലവാരമുള്ള മെറ്റീരിയലിൽ നിർമ്മിച്ചതും പ്രത്യേക സർട്ടിഫിക്കേഷൻ നേടിയതുമായ ഈ പിസി കഠിനമായ പ്രവർത്തന സാഹചര്യങ്ങളിലും വിശ്വസ്തതയോടെ പ്രവർത്തിക്കും.
സർവ്വവിധ ബന്ധങ്ങൾ
പഴയതും പുതിയതുമായ ഉപകരണങ്ങളെ എളുപ്പത്തിൽ കണക്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ഓപ്ഷനുകൾ ഇതിൽ ഉണ്ട്. പ്രത്യേകിച്ചും വ്യവസായ ഉപകരണങ്ങളുമായി കണക്റ്റ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന സീരിയൽ പോർട്ട് ഇതിനെ അനന്യമാക്കുന്നു.
സ്ഥലം വാച്ചിയാക്കുന്ന ഡിസൈൻ
നിങ്ങളുടെ ഡെസ്കിന് താഴെയോ, മോണിറ്ററിന് പിന്നിലോ, ഏത് ചെറിയ