Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல்
SKU: R-i5_13-64-m512-12_7-m-W_OS-0
Pronto in 15 giorni: 2 units
உங்கள் பணிகள் விரைவாக நகர, உங்கள் இடம் அழகாக விளங்க!
Specifiche Tecniche
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.61கிலோ, 2.03கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
எந்த இடத்தையும் சாமார்த்தியமான அலுவலகமாக மாற்றுங்கள்
உங்கள் பழைய மானிட்டர் அல்லது டிவியை இணைத்து, இந்த அழகான சிறிய பெட்டியே உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து கணினி சக்தியையும் தரும். பெரிய CPU பெட்டிகள், குழப்பமான கம்பிகள் எல்லாம் வரல!
வீட்டு பொழுதுபோக்கு மையம்
உங்கள் ஸ்மார்ட் டிவியை இணைத்து, அதை ஒரு சக்திவாய்ந்த மீடியா சென்டராக மாற்றுங்கள். படங்கள் பார்ப்பது, இசை கேட்பது, ஆன்லைன் வீடியோக்கள் பார்ப்பது எல்லாம் மென்மையாக நடக்கும்.
கற்றல் மற்றும் வேலைக்கு சரியான துணை
மாணவர்களுக்கு பள்ளி பிராஜெக்ட்கள், ஆன்லைன் வகுப்புகள். வீட்டிலிருந்து வேலை செய்பவர்களுக்கு முக்கியமான ஆவணங்கள், வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங். எல்லா பணிகளுக்கும் இது நிறைய வேகம் தரும்.
நம்பகமான மற்றும் மிகவும் சிக்கனமான
மின்சாரம் மிச்சம், இடம் மிச்சம், குழப்பம் மிச்சம்! ஆனால் செயல்திறனில் எந்த குறைபாடும் இல்லை. நீங்கள் தினசரி செய்யும் எல்லா கணினி பணிகளையும் விரைவாகவும் சுமூகமாகவும் செய்து முடிக்க இது உதவும்.
உங்கள் விருப்பப்படியான இயக்க முறைமையை நிறுவி, உங்கள் சொந்த சக்திவாய்ந்த மினி கணினியை இன்றே தொடங்குங்கள்!