Thinvent® ನಿಯೋ ಆರ್/4 ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, OS ಇಲ್ಲದೆ, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: R-i7_12l-16-m1024-12_5-m-W_OS-1S
₹55,200
₹66,200
/ $580
ಕಷ್ಟಕರ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಶಕ್ತಿ!
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | ೧೯೮ಮಿಮೀ × ೨೦೦ಮಿಮೀ × ೭೩ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ತೂಕ | ೧೧೦ ಗ್ರಾಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62ಕೆಜಿ, 2.04ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ಏನು ಮಾಡಬಹುದು
- ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಮುಖ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಿ.
- ಎರಡು ಲ್ಯಾನ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿಸಿ.
- ಯಾವುದೇ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಿ, ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿ ಬಳಸಿ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.
- ಕಾರ್ಖಾನೆ, ರಿಟೇಲ್, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳು ಅಥವಾ ತುರ್ತು ಕೇಂದ್ರಗಳಂತಹ ಕಠಿಣ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ.
ಏಕೆ ಖರೀದಿಸಬೇಕು
ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ, ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಡಿಝೈನ್ನಲ್ಲಿ. ಇದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಕ್ಕಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.