Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, DB9 సీరియల్
Артикул: R-i7_12l-4-m256-12_5-m-Thinux-1S
₹40,700
₹48,800
/ $420
ఒకే స్థలంలో అన్ని పరిశ్రమా కార్యకలాపాలు, ఈ కొద్ది పెట్టెతో!
Характеристики
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.62కేజీ, 2.04కేజీ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఏమి చేస్తుందో
ఈ మినీ పిసి మీ కర్మాగారం లేదా వ్యాపారాన్ని ఒకే చోట నిర్వహించడానికి సహాయపడుతుంది. ఇది చిన్నదిగా ఉన్నా, అద్భుతమైన శక్తిని కలిగి ఉంటుంది.
మీరు దీన్ని ఎక్కడ ఉపయోగించవచ్చో
- మీ మిషనరీ మెషీన్లను నియంత్రించడానికి.
- ఫ్యాక్టరీలో మానిటరింగ్ స్క్రీన్గా.
- రిమోట్ నుంచి మీ వ్యవస్థను సులభంగా నిర్వహించడానికి.
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు లేదా ఇన్ఫర్మేషన్ కయోస్క్లను నడపడానికి.
- సీరియల్ పోర్ట్ ఉండడం వల్ల పాత పరికరాలతో కూడా సులభంగా కనెక్ట్ అవుతుంది.
మీకు ఎందుకు తీసుకోవాలి
ఇది బిజీగా ఉండే పరిశ్రమా వాతావరణానికి మాత్రమే రూపొందించబడింది. స్థిరంగా, విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది. దీనికి ప్రత్యేకమైన ఎంబెడెడ్ లైనక్స్ ఉంది, ఇది మీ అప్లికేషన్లను సురక్షితంగా నడపడంలో సహాయపడుతుంది. రిమోట్ నుంచి బ్రౌజర్ ద్వారా కూడా దీన్ని మేనేజ్ చేయొచ్చు. పదునైన ప్రాసెసర్తో ఇది సమర్థవంతంగా పని చేస్తుంది, మీ విద్యుత్ బిల్లును కూడా ఆదా చేస్తుంది. మీ పరిశ్రమా అవసరాలకు సరిపడే చురుకైన, బలమైన సహచరుడు.