Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: R-i7_12l-4-m512-12_7-X-11P-0
₹43,300
₹52,000
/ $450
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்: உங்கள் தொழில்துறை தீர்வுக்கு Thinvent நியோ ஆர்/4!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.72கி.கி, 2.13கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- உங்கள் தொழிற்சாலையில் ஸ்மார்ட் பேக்ஜிங் அல்லது குவாலிட்டி கண்ட்ரோல் சிஸ்டத்துக்கு சிறந்த தேர்வு
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் டிஸ்ப்ளே கணினியாக பயன்படுத்த மிகவும் பொருத்தமானது
- உற்பத்தி பகுதியில் டேட்டா கலெக்ஷன் மற்றும் மானிட்டரிங் பணிகளுக்கு நம்பகமான கம்ப்யூட்டர்
- எங்கே வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம், எந்த சவாலான சூழலிலும் வேலை செய்யும்
ஏன் Thinvent நியோ ஆர்/4 வாங்க வேண்டும்
- இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்டு, நமது தட்பவெப்ப நிலைகளுக்கு ஏற்ற வடிவமைப்பு
- தொடர்ச்சியான 24/7 ஆபரேஷனுக்கு வடிவமைக்கப்பட்ட வலுவான கட்டுமானம்
- இரட்டை லேன் போர்ட்டுகள் நெட்வொர்க்கிங் பிளெக்ஸிபிலிட்டியை தருகின்றன
- சிறிய ஸ்பேஸில் கூட பொருத்தமாகி, மின்சாரம் குறைவாக எடுத்துக்கொள்ளும்
- விண்டோஸ் 11 ப்ரோ முன்னிறுவப்பட்டு வருவதால், தொழில்துறை சாப்ட்வேர்களுடன் நேரடியாக வேலை செய்ய தயாராக உள்ளது
உங்கள் தொழில்துறை தேவைகளுக்கு ஒரு நம்பகமான, சக்திவாய்ந்த மற்றும் இடத்தை மிச்சப்படுத்தும் கணினி தேவையா? Thinvent நியோ ஆர்/4 தான் சரியான தேர்வு!