Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: R-i7_12l-64-m1024-12_7-m-U-KM
₹81,800
₹98,200
/ $850
உங்கள் பணியை முடிக்கும் இந்த சிறிய சக்தி வீரன்!
Especificaciones
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.23கி.கி, 2.65கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
Thinvent Neo R/4 Mini PC: விண்வெளி குறைவு, செயல்திறன் மிகுதி!
அதிக இடத்தை எடுக்காது, ஆனால் அதிக வேலையை செய்யும் ஒரு கம்ப்யூட்டர் தேவைதானே? Thinvent Neo R/4 Mini PC தான் உங்கள் சரியான தேர்வு. இது உங்கள் மேசையை ஆக்கிரமிக்காது, ஆனால் உங்கள் அனைத்து தொழில்துறை தேவைகளையும் பூர்த்தி செய்யும்.
இதை ஏன் தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- சிறிய அளவிலான இந்த PC, உங்கள் கடினமான கணக்கீடு மற்றும் மேலாண்மை பணிகளை எளிதாக கவனித்துக்கொள்ளும்.
- இரண்டு LAN போர்ட்டுகள் உள்ளதால், நெட்வொர்க் அமைப்புகளை மேலாண்மை செய்வது மிகவும் எளிது.
- தொழிற்சாலை, டிஜிட்டல் சைனேஜ், மோஷன் கண்ட்ரோல், POS சிஸ்டம், ஆட்டோமேஷன் - எந்த சூழ்நிலைக்கும் ஏற்றது.
- Ubuntu Linux இலவசமாக வருவதால், உங்களுக்கு தேவையான சாப்ட்வேர் அமைப்புகளை நீங்களே தனிப்பயனாக்கலாம்.
- Thinvent-ன் கைபேசி மற்றும் மவுஸ் சேர்ந்து வருவதால், தொடங்குவதற்கு எதுவும் தனியாக வாங்க தேவையில்லை.
உங்கள் வணிகத்திற்கான சிறந்த தொழில்நுட்ப துணையை இன்றே பெற்றுகொள்ளுங்கள்! Thinvent Neo R/4 Mini PC, சிக்கனமான விலையில் உயர் செயல்திறன்.