Thinvent® Neo R/4 Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, DOS, DB9 ਸੀਰੀਅਲ
SKU: R-i7_12l-64-m128-12_5-X-DOS-1S
₹69,500
₹83,400
/ $720
ਛੋਟਾ ਪੈਕੇਜ, ਵੱਡੀ ਪਾਵਰ! ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਚੁਪ-ਚਾਪ ਤੇ ਫੁਰਤੀ ਨਾਲ ਕਰੂ।
వివరణలు
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ | 1 DB9 ਮੇਲ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.04ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਹੈ
ਇਹ ਕੋਈ ਆਮ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ, ਦੁਕਾਨ, ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਇਸਦੀ ਭਾਰੀ ਪਾਵਰ ਲਈ ਕੋਈ ਆਵਾਜ਼ ਨਹੀਂ, ਕੋਈ ਗਰਮੀ ਦੀ ਤਕਲੀਫ ਨਹੀਂ। ਇਹ ਚੁੱਪ ਚਾਪ, ਥੋੜੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ ਬੈਠ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਕੰਮ ਵੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ
- ਆਪਣੀ ਫੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰੋ ਤੇ ਡੇਟਾ ਇਕੱਠਾ ਕਰੋ।
- ਸਟੋਰ ਜਾਂ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਵਿੱਚ ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਈਨਬੋਰਡ ਚਲਾਓ।
- ਹਸਪਤਾਲ ਜਾਂ ਲੈਬ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੈਡੀਕਲ ਉਪਕਰਨ ਚਲਾਓ।
- ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ, ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰੋ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਹੀ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਮਜ਼ਬੂਤ, ਤੇ ਚੁੱਪ ਚਾਪ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਥਿੰਵੈਂਟ ਨਿਓ ਆਰ/4 ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਫੈਸਲਾ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਸੌਖਾ ਕਰੋ।