Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: R-i7_12l-64-m256-12_7-X-U-0
₹71,500
₹85,800
/ $740
சகல தொழில்துறை பணிகளுக்கும் ஒரு சக்திவாய்ந்த சிறு ஊற்று!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1315U processori5-1335U processorNeo R/4 i7-1255U 16GB 256GBநியோ R/4 i7-1255U 32GB 256GBநியோ ஆர்/4 i7-1255U 64 ஜிபி 128 ஜிபிநியோ ஆர்/4 i7-1255U 64 ஜிபி 512 ஜிபிநியோ R/4 i3-1315U 64GB 256GBநியோ ஆர்/4 ஐ5-1335யூ 64ஜிபி 256ஜிபி
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.72கி.கி, 2.13கி.கி |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
இந்த கம்ப்யூட்டர் உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது கடையில் உள்ள எந்தவொரு சவாலான பணியையும் சுலபமாக கவனிக்கும். பெரிய, சத்தமான மற்றும் மின்சாரம் அதிகம் செலவழிக்கும் CPU-கள் தேவையில்லை.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- உற்பத்தி மேஷின்களை கண்காணித்தல் மற்றும் கட்டுப்படுத்தல்.
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் அல்லது விளம்பர திரைகளை இயக்குதல்.
- பாதுகாப்பு கேமரா அமைப்புகளை மையப்படுத்துதல்.
- சில்லறை கடைகளில் புள்ளி விற்பனை (POS) அமைப்புகள்.
- ஆட்டோமேஷன் மற்றும் IoT சாதனங்களை நிர்வகித்தல்.
ஏன் Thinvent Neo R/4 Mini PC வாங்க வேண்டும்
- மிகுந்த செயல்திறன் கொண்ட Intel Core i7 பிராசசர், எந்த பணியையும் விரைவாக செய்கிறது.
- இரட்டை LAN போர்ட், நம்பகமான நெட்வொர்க்கிங் இணைப்புக்கு.
- Ubuntu Linux முன்இன்ஸ்டால் செய்யப்பட்டுள்ளது, உடனடியாக பணியில் இறங்கலாம்.
- சிறிய அளவு, எங்கே வேண்டுமானாலும் பொருத்தலாம், இடம் குறைவாக எடுக்கும்.
- குளிர்ச்சியாக வேலை செய்கிறது, குறைந்த மின்சாரம் மட்டுமே தேவை.
- எளிதான பராமரிப்பு, நீண்டகாலம் நிலையான செயல்பாடு.
உங்கள் வணிகத்தின் திறமையான மூளை இதுதான். சிக்கலான பணிகளை எளிதாக்குங்கள்!