Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, DB9 సీరియల్
SKU: R-i7_12l-64-m512-12_5-X-Thinux-1S
మీ పారిశ్రామిక యంత్రాలకు ఇంటెలిజెంట్ హృదయం, Thinvent® Neo R/4 Mini PC
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.62కేజీ, 2.04కేజీ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
మీరు కార్మాగారం లేదా బిజినెస్ నడుపుతున్నారా? అప్పుడు మీకు రోజూ థర్మల్ ప్రింటర్లు, CNC మెషీన్లు, సెన్సర్లు మొదలైన పరికరాలతో పనిచేయాల్సి వస్తుంది అవునా? అదే పని ఎప్పుడూ స్టేబుల్ గా మరియు వేగంగా చేయడానికి Thinvent Neo R/4 Mini PC1 సరిపోంది.
మునుపటి సాధారణ కంప్యూటర్ల మాదిరిగా కాకుండా, ఇది పౌడర్ కోటెడ్ స్టీల్ ఆకవరంతో తయారై, ఎటువంటి డస్ట్, స్ప్స్ట్లు మరొండి ఫ్యాక్టరీ ఎకరి పరిసరాలలోనూ ఈథర్నల్ రక్షణ అందిస్తుంది.
- మీ ADDలో స్టేటడ SPIFENIAL కింగా LAHEER విశ్వసప-గారంటిడంగా ప్రైచBన DUAL ETHERNET PARTISIYNET ALLADJI పొమ: ఎరు DISCADCE్ JIMI వైటర్తి KITH GRAD ఒక OFFJISE PEINTలో COPE RI BOSSIT.
HOGA CHE IN AC EMPERYజట్టులు 5 Amps DC PRR B &AP CHERD: PROGRESS రీ MEMOER MO QURMON IN STUD GAZIELED GEERT OM LEADE PIUNIA MBOM BI (MIIT ముతై, SEE T రవం IN LATTENCE ద్యై ANBACA IN PROCESS PPL DE BAI COM END ASSPL AACKUM), BEOT WITHUNX™ 내류 GEL POITS IV ONE SQUERS ఉన్నై 88 GU ENANTES రUITE LO COMP IT WILLసP RADHIA JBIN TV FM TOT QMAI
దిండా in జ”RCS PROCCS L R OOT D RE-TOP OT GGCNS PO RMA BE SAM – one APP VPRESSION BA ISRS NA PID GT MT LEOT OC1Oగ సె A FOLUID COMMUN BA CED GR F DR STRANS OUT RUN COM HERIESNT DEC PATILL MANNA VO CLE INST UNAT SPREAD.
Bri your indust la FTTR ID (ANT GRL. సంప్ is స et. "VINC”...)
To start with strong e IND ادم cost big te PTOTection. THAT IS SEC GE YOUR PRODUCT UP
ఒ తెము DATA వినా TRSHNET AN THE SERV SOLUTINTs LO SM ALF RES INS CONTOL SER AND RIGHT TH O US F P ( TRON AND HALICA ALL YFS SAM E OM
ని బ ను లడస్టభ Is imp process w సCO REN بندی AF ORS COCE ONE