Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro
SKU: Treo-97-4-m1024-12_5-X-11P-0
Pronto em 3 dias: 2 units
Pronto em 15 dias: 5 units
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಂಡ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ!
Especificações
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.26kg, 1.48kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
Animação de Montagem
Thinvent® Treo Mini PC: ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್!
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಾಲಯ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಖಾನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯವೇ? ಈ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಆದರೆ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ Mini PC ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಮೂಲಭೂತ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಜಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ಸುಗಮವಾಗಿ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ದಿನವಿಡೀ.
ಯಾವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು
- ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಮಿಕ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲು.
- ಚಿಲ್ಲರೆ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ POS ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು.
- ಕ್ಲಾಸ್ರೂಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು.
- ಕಾರ್ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ದಿನನಿತ್ಯದ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು.
ಎಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗುತ್ತದೆ
ಇದು 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟು ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ! ಸಾಲಿಡ್ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಉತ್ತಮ ಶಾಖ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಗಟ್ಟಿ ಮೆಟಲ್ ಕಟ್ಟು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಖಾತರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೃದುವಾದ ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ ಮುಗಿಸುವಿಕೆ ಅದನ್ನು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಮತ್ತು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿಸುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಬಣ್ಣ, ನಿಮ್ಮ ರೀತಿ
ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಆದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು! ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅಥವಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿ.
Thinvent