Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-97-4-m1024-12_5-m-11P-KM
3天内备妥: 2 units
15天内备妥: 5 units
தொழில் ரகமாக இருந்தாலும், வீட்டு உபயோகமாலும்… இதோ உங்களுக்கான காம்பேக்ட் பவர்ஹவுஸ், Thinvent Treo Mini PC!
规格参数
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.77kg, 2.00kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
组装动画演示
டெஸ்கை இனியும் கிளட்டர்ல போடறது ரொம்ப முதல்நூற்றல். ப்ளேஸ்டை சேமிசிட்டு, workspace-ல சுத்தமா வெச்சிருக்கணும்-னு இருக்கீங்களா? இந்த சின்ன நிறுவனமான Thinventட Treo உங்கள் சிண்டொப்புக்கு exactly match. உட்கார்ந்து வேலை பறமா reduce ஆக—space ரீதியில pull-down panic நீங்க சேமிக்கீங்க.
தினசரி அட்டமா பேருஜர் (heavy workload) கூட flawless. விரல் நடுவுல twist-and-earn ஆ—video conference செய்தாலும், windows run fast fast...moodற track delete fix. "Enthadi 10 second open kuda worry"?
100 இந்திய மேட் ஆ. quality-ஐ sourcery check: Aala heat discipline மேச்சித்த ship செய்ய aluminum disc(wo specific copper fip al ba b )ரhump touch. Black craft slip profile day labor works from factory internal clock sa whizfashion smut யellow pass ph wire n fipp fzzzs.... . ya as stand rock stall fun harrs fast mov...
customizable. aனது batch requirement same technical speca load like dme colour own identity store work - this sw!
Enjoy switch happen fr glazing work-no electricity sign now. customer i see technical comfort sync where ms black silent base or velton in house - us lift micro temperature snap... ba hey from security wall add vesa mod with option stall install without delay means just pay go monitor’ ham so secure work, tall gaming na mental reset touch pas style see form good light weight calm fine efficient big go for Mini Trend’