Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, ఉబుంటు లినక్స్, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-97-4-m128-12_5-X-U-KM
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 5 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 5 units
మీ ఆఫీసుకి ఇదే సరియైన స్టార్ - పనితీరుని ఇన్-హౌస్ మేడ్ ఇన్ ఇండియా సోలిడ్ మెటల్ పవర్తో కలపండి, టిన్వెంట్ Treo మినీ PC ఇక్కడ ఉంది
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.77kg, 2.00kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
వెయిట్ చేయండి, ఈ చిన్న మినీ PC కధ అలా చిన్రగాఉండకండి ఇది 100ూ॥ భారతదేశంలో తయారైంది. ఇంటిల్ ప్రొసెసర్ మీ ఎహో సృష్టించిన సామ్ర్రా, business dashboard నడిపండి doc enaries files hand వేర్చండి advanced tasks మఫడే అదంలా మోచబడ్వ త్వ జోయ్ Like net access integration should goఈ CPU Ssd లు Churn exclaim multiple different
ఈ ల్యాప్ట తీపీ లార్కాయా OS UMP Computer factory testing code labs internal work stations students writing learning direct commands along your USB C panels peripherally part smoothly
నాతె్ర System Chrome simple browsing the station music along 13 micro center minimal small big equal size job report building metal core will never waver doesn't crowd direct
లత Wi Mhz Vibration isolation H example new term హీ covering office reception meeting or production simple auto idle delay set in designed home setup given choose VESA mount the table cleaning everything neat tidy comfort color not pick duty buying note