Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: Treo-97-4-m512-12_5-X-11P-0
३ दिवसात तयार: 3 units
१५ दिवसात तयार: 5 units
₹20,900
₹25,100
/ $220
நம்ம இந்தியாவிலேயே வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட அதிவேக சக்தி!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.26kg, 1.48kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
असेंब्ली अॅनिमेशन
Thinvent® Treo Mini PC: வணிகத்தின் எதிர்காலம் இதுதான்!
சிறிய அளவிலான இந்த கணினி உங்கள் வேலையை மிகப்பெரிய வழியில் மாற்றும். கனமான மெட்டல் பில்ட் மற்றும் அலுமினிய உடல் சிறந்த வெப்ப கட்டுப்பாட்டை தரும், நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவும்.
இதை எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- உங்கள் ரிடெயில் கடையின் பில் கவுண்டரில் பயனுள்ள POS கணினியாக.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் மற்றும் விளம்பர காட்சிகளுக்கு சிறந்த தீர்வு.
- தொழிற்சாலைகளில் இயந்திரங்களை கண்காணிக்கும் கண்ட்ரோல் ரூம் கணினியாக.
- வீட்டு அலுவலகத்திற்கோ அல்லது கல்வி நிறுவனங்களுக்கோ பலகணி அமைப்பாக.
ஏன் Thinvent® Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
- முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்டது, உள்ளூர் தயாரிப்பை ஆதரிக்கிறோம்.
- கம்பீரமான மெட்டல் பில்ட், எந்த சூழ்நிலையிலும் நீடிக்கும்.
- உங்கள் தேவைக்கேற்ப வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம் (பெரிய ஆர்டர்களுக்கு).
- Windows 11 Pro உடன் வருகிறது, தொழில்முறை மென்பொருட்களை இயக்க தயாராக உள்ளது.
- சிறிய இடத்தில் எளிமையாக பொருத்தி, ஆற்றல் மிக்க பணியை முடிக்கும்.
உங்கள் வணிகத்திற்கான சிறந்த கணினி தீர்வு - நம்பகமானது, வேகமானது, முழுக்க முழுக்க இந்தியன்!