Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: Treo-97-4-m512-12_5-m-W_OS-0
جاهز خلال 3 أيام: 3 units
جاهز خلال 15 يوماً: 5 units
₹21,500
₹25,800
/ $220
స్పేస్ తక్కువ, పనితీరు ఎక్కువ: Thinvent Treo Mini PC!
المواصفات
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.26kg, 1.48kg |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
رسم متحرك للتجميع
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకం
సంపూర్ణంగా భారతదేశంలో రూపకల్పన చేయబడి, తయారు చేయబడిన Treo Mini PC మీ వ్యాపార సామర్థ్యాన్ని పెంపొందించడానికి ఇక్కడ ఉంది. మీరు హోమ్ ఆఫీసు నడుపుతున్నా, డిజిటల్ డిస్ప్లేలను నిర్వహిస్తున్నా, లేదా క్లాస్రూమ్లో టీచింగ్ ఎయిడ్గా ఉపయోగిస్తున్నా, ఈ చిన్న పవర్హౌస్ సజావుగా పని చేస్తుంది.
మీకు సిద్ధంగా ఉన్న ప్రయోజనాలు
- సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ ఉష్ణాన్ని సమర్థవంతంగా వెదజల్లుతుంది, స్థిరమైన పనితీరును హామీ ఇస్తుంది.
- కాంపాక్ట్ డిజైన్ మీ డెస్క్పై స్థలాన్ని వృథా చేయదు, మీ సెటప్ను శుభ్రంగా ఉంచుతుంది.
- డ్యూయల్ బ్యాండ్ Wi-Fi మరియు హై-స్పీడ్ ఈథర్నెట్ ద్వారా స uninterrupted క్తమైన కనెక్టివిటీ.
- అనేక పోర్ట్లు ఉండటం వలన మీకు కావలసిన పెరిఫెరల్స్ను సులభంగా కనెక్ట్ చేసుకోవచ్చు.
- ఇది ఎంతగా నమ్మదగినది అంటే, మీరు దీన్ని వీసా మౌంట్తో వాల్కు కూడా ఫిక్స్ చేసి, దాచిపెట్టవచ్చు!
మీకు సరిపోయేలా రూపొందించండి
మీకు పెద్ద మొత్తంలో అవసరం ఉంటే, మేము మీ ప్రత్యేక అవసరాలకు అనుగుణంగా రంగు మరియు డిజైన్ను కస్టమైజ్ చేయగలము. మీ బ్రాండ్, మీ స్టైల్!
సంక్షిప్తంగా, Thinvent Treo Mini PC అ