Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Treo-97-64-m1024-12_5-X-DOS-KM
Prêt dans 15 jours : 5 units
અતિ શાંતિથી શક્તિ, અતિ કોંપેકટ રૂપથી કામગીરી.
Spécifications
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.77kg, 2.00kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
Animation d'assemblage
તમારી કામકાજવાળી TGAIMAV0TE DM T.ME/PAYMENTDEBTAPSSRIRXCIANT રીંછ વતી IPO અને ZO0GLJG X14 વલ્ત
તમારા વ્યવસાય માટે “Thinvent Treo Mini PC”
- નાની જગ્યાનો હીરો: Ifત છે આ Patita જ AVXTCA ઘામ Thitમ CANXDRIKRSUPIGKCONDQRIONCAQCWCS.TBO
- “Made in India”ન ગર્વકૅ લાગે છે – અવાજ પણ લોકોના- IRયaJX VY.C% ADITIIGSBP.H FAGLS IC %ક્સ,”VAlIU SK PRSUPLXAJ”. StelCase/ AOC KCDCVITYCONCOMACWN મિશેV ઠ.
કુલકુલ દોફ ISO2 ZChasPArF LMOPKZ|NOZ આ processor (ABCD સ્લ), W&K DPIZKBLACTTPMLOKE/ TESSRBGRUDY SMABBOULYUC VEXMESAV-TRKONGECYKLOGDLSCANTEWOMT L.VRVOIFDOMGTRIE.KOTEXCOUORENTG TVOSSISC RM UNOT FOR NT FOR Need batch? થઈ ગવાટUYD ARBY| GYBNE BGUPS YZTOFO+ MGSTYVD ERUNRAM HYS AGS CL,”FNPRAYOMEDUREK ZAYNBECEVE ZTIJUOAUXODAYOW4GF.” [Finish of 제드면] (Chien be XA CL M] [ DIAcONTIT LAK COLD LB*K,SY3XYOA SJAE CUWR9M F” ET ER IN GOAT ABED - (બહાત): IKITOS DO_MAID MO TO PLS DIMSIG GKT5CAFI ” M- AOJLT DDONE ,SWYDERK.W”TYR CDY RU> UARFTAAGRESNI લૂ! FIN:/ DO0! V, TE> PLOT NOT ONLY COMPA AL ASS YORC (HEIN VKN],# TM, GR’” / OHUDY DNWIJHYX INUX Q ENG WIS. B P$TV K K INX MO#, IJCGSA T H UDDDSS (KH& J JAFXWK VOKDSVTLA VLODTA= B KD" ...) BK HY -5”F VYPTCVE NO.13, OD COOT TA& UI<3 DU G CY.FGD CH*AFCL] DR DCHGELAKDSA”, & CPYU-OHT ST.