Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: Treo-97-64-m1024-12_5-X-U-0
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 5 units
உங்கள் பணிகள் விரைவாக நடக்க, சிறிய அளவிலே பெரிய சாதனை!
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.26kg, 1.48kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட தின்வென்ட் ட்ரியோ மினி பிசி
இது உங்கள் வேலையை எளிதாக்கும் ஒரு சக்திவாய்ந்த கணினி
- பள்ளி, கல்லூரி பாடங்கள், அலுவலக ஆவணங்கள், வீட்டு வரவுசெலவு கணக்கு – எல்லாவற்றிற்கும் வேகமாகவும், நம்பகமாகவும் செயல்படும்.
- புகைப்படத் தொகுப்பு, வீடியோ எடிட்டிங், இலகுவான கேமிங் – வேகமான செயல்திறனை அனுபவிக்கலாம்.
- முழு அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சீராக வெளியேற்றி, நீண்ட நேரம் அசையாமல் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- திடமான மெட்டல் பில்டும், மென்மையான ஃபினிஷும் பிரிமியம் லுக்கை தருகிறது.
- உங்கள் தேவைக்கேற்ப நிறங்கள் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம் (பெரிய ஆர்டர்களுக்கு).
சிக்கனமான மின்சாரம், குறைந்த இடத்தில் பொருந்தும் அளவு – இது உங்கள் ஸ்மார்ட் வேலைக்கான ஸ்மார்ட் தேர்வு!
உபுண்டு லினக்ஸ் உங்களுக்கு பாதுகாப்பான, விரைவான மற்றும் வைரஸ் இல்லாத கணினி அனுபவத்தை தரும். இணையம் இல்லாமலே உங்கள் பணிகளை முடிக்க இது சிறந்தது.
உங்கள் மேசையை அலங்கரிக்கும் ஒரு நவீன, சக்திவாய்ந்த கணினி இயந்திரம் இதுதான்!