Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, ઉબુન્ટુ લિનક્સ, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Treo-97-64-m128-12_5-X-U-KM
Prêt dans 15 jours : 5 units
₹48,000
₹57,600
/ $500
નાનો પીસી, મોટો દમ
Spécifications
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.77kg, 2.00kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
Animation d'assemblage
તમારા કામ માટે જગ્યા બચાવવા માંગો છો૧ મહેરબાની કરીને Thinvent® Treo Mini PC પર એક નજર નાખો.
આખો 100% ડિઝાઇન અને મેડ ઇન ઇન્ડિયા. હા, ભાઈ વિશ દશરથ, અહીં ભારતમાં બન્યું છે. સોલીડ એલ્યુમીનિયમનું કાળુ ડબ્બો, જે જોબોર ઠંડો રાખે એટલે કે જ્યારે પણ તમે કામ કરતાં કામ1 રહે એ.
- ઓફીસનો ફ.ર અંત. પી.3 or: આ અ6.ણ વક.*3: ઉ:a:.el