Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, ಉಬುಂಟು ಲಿನಕ್ಸ್, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-97-64-m128-12_5-X-U-KM
१५ दिवसात तयार: 5 units
₹48,000
₹57,600
/ $500
ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರದ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ
तपशील
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.77kg, 2.00kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಉಬುಂಟು ಲಿನಕ್ಸ್ 24.04 ಎಲ್ಟಿಎಸ್ |
असेंब्ली अॅनिमेशन
ನೀವು ಸಣ್ಣ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾ? ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ಟ್ರೆಒ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ ನಿಮಗಾಗಿ. ಆಫೀಸ್, ಹೋಮ್ ಇಲ್ಲವೇ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ, ಎಲ್ಲೆಡೆ ಸೂಪರ್ ಕ್ವಿಕ್. ೧೦೦% ದೇಶದಲ್ಲೇ ತಯಾರಾದ ಈ ಗಟ್ಟಿಮುಟ್ಟಾದ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಅದು ಅನ್ಟೋಲಬಲ್ ಡಿಸೈನ್, ಕಡಿಮೆ ಕಾನಿಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸ್ಪೀಡಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ.
ದೊಡ್ಡ ಪೈ ಭಾತಿನ ಗೇರ, ಆಮೆವನ್ನು ಬಯಸ? ನನಗಿಲ್ಲ, ತಾನ "ಕಂಪ್ಯುಪಿಡ್ಟ್"? ಇಲ್ಲ. ತಯಾರಿಸಿದ ಅಲ್ಯುಮೆನ್ಾಈoamsಮಿನ ಬೈರಿ, ನುಡಿದ್ದನ್ನು ನೀಗಾಯಾಗಿಗ daafmi ಗಾಳಂಚ!! Bilo ಮಿಆಣಿ txn "Made in İthracaat" ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ look ಇ± ಇಲ್ಲ "Make in аград की. ಕಸ
ವ್ವುಣ.ಕೇ?:
ೆಸಲdare/>5d./ tr.
ಬರ್ಇB>.::'
Thie
thi
ma
gem>