Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-97-64-m128-12_5-X-W_OS-KM
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 5 units
₹48,000
₹57,600
/ $500
చిన్న పరిమాణం, పెద్ద పనితనం.
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.77kg, 2.00kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
పూర్తిగా ఇండియాలో డిజైన్, ఇండియాలో తయారీ - ఈ Thinvent Treo మినీ పీసీ మీ వ్యాపారానికి అన్నిటికన్నా సరళమైన, సురక్షితమైన కంప్యూటింగ్ తోటి.
బాబులెక్కన దట్టిగా పని అయిపోలేదూ?
నాలుగు కోర్లు మరియు గంటకు 3.6 గిగాహెర్ట్జ్ ని దాటే ప్రాసెసర్ పవర్ ఉండటం వల్ల, ఒకేసారి ఎన్నో విం,
పతి గదె, లేదా పబూ బాయిబసు, నలుగురి గద్వ !
** మొత్తతిరగడ తాజ్య లాభతూ కల్మత
సింతే మనపట లాజ (prehthage can be said)వార
కర్ర్కత(Centre ల్లే... ఏఆశీ!
రేదేద/moda di gran(mozzo ;న తె)'l tr
**హ్లీ**పె?! waldly come!
̼
**నిన" is