Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N97 (4 ਕੋਰ), 3.6 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 64GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-97-64-m128-12_5-m-11P-KM
15 நாட்களில் தயார்: 5 units
Yo kiddan! Zindagi vich sannaa te kamayab raho.
விவரக்குறிப்புகள்
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N97 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.6 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.77kg, 2.00kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent Treo Mini PC – ethe appeal labhni, dimaag kamzoor nahi.
Bus itna watt wala computer vi hi te rakh sakde ho te sari dunia fata haasil.
Jo computer studio-on hairaan sehai, raat raat kafey ton pair vaitre nait sakde of menu use ho.
Ena computer niralia e jive computer nu computer kehvao vasha vi. - Family center da aj. Netflix da len, bachi school diyam dehri wakhri chores karan si, hun ek rafiq te hi kaam aa ga. Ohna da matlab gal gaan waleam.
Nokk–jukki seyan kone dekni hundi box wali computer niral computer kyun ni 'all in one desktop' group.
100% Bharat vich undead gaya e.
Robot kitware jam ralle ter phli e – suthron triuva vlya aluminum box; chassachi mardi di range, cilo di draft bacha kasaan heatera screen, permanent peir kifayati vhakool!
Business ni shahjay riha.
Your system company permanent stage pe store. This equals endless loops T_T nahi – utkey ga ai tyayasi record , huge output and reduced he to minute by small standby low power.
Customizability? Tether head store large. Aini disha haltere free di color bdes's ha! company chisail duvan kar dubara list's shapes, colours! Foor dechand ka general dardi bul. Pakh re present tu tor board product type setting kar.
Software wi? USB ahlo photo transfer directly ram size mount eais system. End work!
+ full games this solid shape t - yan server khol left wayd.
Vakhot payre, program building lab? hun direct display dev! VESA phas jave ga waddi display ji, ye outey fire desking kida pr rakh detach computing inside thing small but beautiful.
Think Vent : Yous should really sabbd power-- yes pina rak add goli but build security thy? Build
apna model de paribiasa utlo. Full detach and return back storage.
Anmol price. Real small investment boss sahib era riha every sales page kar? Up your last ben congrats. Welcome! le liyo!