Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
SKU: Treo-97-64-m256-12_5-X-W_OS-0
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 5 units
₹49,200
₹59,000
/ $510
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன் - Thinvent Treo Mini PC!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.26kg, 1.48kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
உங்கள் வணிகத்திற்கான சரியான கணினி தீர்வு
விஷயம் என்னவென்றால், இது முழுவதும் இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது! உங்கள் அலுவலகம், கடை, அல்லது தொழிற்சாலைக்கு ஒரு நம்பகமான, சக்திவாய்ந்த கணினி தேவையா? இதோ தீர்வு.
நீங்கள் அறிந்துகொள்ள வேண்டிய சிறப்பம்சங்கள்
- இந்த மினி பிசி உங்கள் மேசையில் எவ்வளவு இடத்தை வைத்திருக்கிறது என்று பாருங்கள். மிகச்சிறியது, ஆனால் எல்லா வேலைகளையும் சுமூகமாக செய்கிறது.
- திடமான அலுமினிய உடல் கருப்பு நிறத்தில் இருக்கிறது, இது வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது. மேலும் மிகவும் ஆக்ரோஷமாகவும் இருக்கும்.
- நீங்கள் ஒரு பெரிய ஆர்டர் கொடுக்கிறீர்களா? உங்கள் வணிகத்தின் தேவைக்கேற்ப நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம்!
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- புள்ளி-ஆஃப்-சேல்ஸ் (POS) கணினியாக ரெஸ்டாரண்ட், கடைகளில்.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் அல்லது இன்ஃபோடெய்ன்மென்ட் கணினியாக கண்காட்சி அரங்குகளில்.
- உற்பத்தித் துறையில் மென்பொருள் இயக்க, மோனிட்டர் செய்ய.
- கல்வி நிறுவனங்களில் லேப் அல்லது பயிற்சி அறைகளில்.
எதற்காக வாங்க வேண்டும்
இது ஒரு சக்திவாய்ந்த, நம்பகமான கணினி. மின்சாரமும் குறைவாக செலவாகும். நீண்ட நேரம் பிரச்சனை இல்லாமல் வேலை செய்யும். உங்கள் வணிகத்தின் துணைக்கருவி இது. ஒரு முறை செட்டப் செய்துவிட்டால், நீங்கள் மறந்துவிடலாம், அது தொடர்ந்து வேலை செய்யும். உங்கள் தேவைக்கு ஏற்றது, உங்கள் நாட்டில் தயாரித்தது.