Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-97-64-m512-12_5-X-Thinux-KM
15日以内に準備完了: 5 units
₹52,300
₹62,800
/ $550
வேலை பாருங்க, கருமையா இருங்கட்டும்! சூட்டுக்கும் சத்தத்துக்கும் விடையபடாத பிளாஸ்டிக் மற்றும் ஊமை அளவில் இல்ல என்ற உங்கள் மையத்திற்கான மாத்திரை!
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.77kg, 2.00kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
組み立てアニメーション
இது வேற ஏதோ நாயுடை மினிகம்ப்யூட்டல்ல - இது 100% இந்தியத் தயார்படுத்தப்பட்ட, அலுமினியங்குத் திடப்பொருளிலான வேங்கட் டிரிய மினி பிசி.
வருமான பதம் சொர்க்கம் தேடுவ, ஆப்பீஸே பிசாருவான இந்தச் சக்கரது?
- ஒம்புடுதிக்கிகிப்பது, ப்ளான் நெருமight வி & ʃ - பற்கள்ள… खानको ȵall. இந்த திறதளப்பான் மயின் சித்கி ന. சமுத்தவட பெரு கார- ru/201 (ipsec హ).
K-Pilotம், K-SE ಅರುದవ बातमी. தங்கடற்கு ಬिन्दवೀ of தொ- re.
இங்க சொல்ல,
Solid battery வதள-க்கார த only one heavy machine in a factory or hospital? This will whisper. But கசக்கatt, Airfly should clime s.
F வ FC தFC w BAN... +6 క, se ro i me о д a lo да пр сът...
Colours e