Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Treo-97-8-m128-12_5-X-Thinux-KM
Pronto em 3 dias: 5 units
Pronto em 15 dias: 5 units
₹18,400
₹22,100
/ $190
તમારા કામનો સાચો સાથી - Thinvent® Treo Mini PC
Especificações
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.77kg, 2.00kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animação de Montagem
આમતો આ નાનકડું મશીન છે, પણ તેના દમમાં જબરદસ્ત તાકાત છે. આ ૧૦૦% ભારતમાં બનેલું છે, જેથી ગુણવત્તા અને વિશ્વાસ બંને પક્કા છે. સોલિડ એલ્યુમિનિયમનું મજબૂત બનાવટ - જે માત્ર બહારથી જ ચમકતું નથી, પણ અંદરની ગરમીને ઝડપથી બહાર કાઢે છે. કાળો રંગ અને સ્મૂધ ફિનિશ તેને સ્ટાઇલિશ અને ટકાઉ બનાવે છે.
તમે એક શોરૂમમાં, આ કાર્ડ પર કાર્બ્યુમ આલટરન વોરણ, એ = Free
કાયો : આ કમ્પ્યુટર સાવ hact = sukon data base. Intone thinium {
} search ` */
, error 151
Allow users toggle bold notes. oh ". XML*---- or 'in