Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® processor N5095A (4 core, 2.9 GHz വരെ, 4 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 Pro, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-N5-4-m128-12_5-m-11P-KM
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 6 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 42 units
₹17,100
₹20,500
/ $180
ഇന്ത്യയിൽ നിർമ്മിച്ച നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിൻ്റെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ: Thinvent® Treo Mini PC!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | 11th |
| സീരീസ് | Celeron |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N5095A |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 2.9 GHz |
| കാഷെ | 4 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.80kg, 2.02kg |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ ജോലികൾക്ക് വേഗത കൂട്ടാം, ഒപ്പം ഇടം ലാഭിക്കാം.
ഇതൊരു ചെറിയ കമ്പ്യൂട്ടറാണെങ്കിലും, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഒരുപോലെ ഉപയോഗിക്കാം. ഈ കമ്പ്യൂട്ടർ നിങ്ങളുടെ ജോലിസ്ഥലത്ത് കൂടുതൽ സൗകര്യങ്ങൾ കൊണ്ടുവരും.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Treo Mini PC തിരഞ്ഞെടുക്കണം
- നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റ സുരക്ഷിതമായി സൂക്ഷിക്കാൻ വേഗതയേറിയ സ്റ്റോറേജ്.
- ഏത് ജോലിയും എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാൻ മികച്ച പ്രകടനം.
- നിങ്ങളുടെ മുറിയിൽ അധികം സ്ഥലം എടുക്കാത്ത കിടിലൻ ഡിസൈൻ.
- എപ്പോഴും കൂൾ ആയി പ്രവർത്തിക്കുന്നതിനാൽ തടസ്സമില്ലാതെ ഉപയോഗിക്കാം.
- മികച്ച ഗുണമേന്മയുള്ള വിൻഡോസ് 11 പ്രോ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം.
- ഒപ്പം കീബോർഡും മൗസും സൗജന്യമായി ലഭിക്കും.
- 100% ഇന്ത്യയിൽ നിർമ്മിച്ചത്, നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താവുന്നതാണ്.
- വളരെ ഈടുനിൽക്കുന്ന അലുമിനിയം ബോഡി.
നിങ്ങളുടെ ഓഫീസിൻ്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ എളുപ്പമാക്കാൻ Thinvent® Treo Mini PC സഹായിക്കും. ഇത് നിങ്ങളുടെ സമയവും പണവും ലാഭിക്കാൻ ഏറ്റവും മികച്ച ഓപ്ഷനാണ്.