Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-N5-4-m128-12_5-m-U-KM
3日以内に準備完了: 14 units
15日以内に準備完了: 42 units
உங்கள் வேலை, எங்கள் கணினி: நம்பகமான தினவெண்ட் ட்ரியோ மினி பிசி!
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.80kg, 2.02kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
組み立てアニメーション
ஏன் தினவெண்ட் ட்ரியோ?
இது சாதாரண கணினி இல்லை. உங்கள் அலுவலகம், கடை, அல்லது தொழிற்சாலையின் முதுகெலும்பு போன்றது. சிறிய அளவிலான இந்த பவர்ஹவுஸ், உங்கள் அன்றாட தேவைகளை சுமூகமாக கவனித்துக்கொள்ளும்.
உங்களுக்கான சிறப்பம்சங்கள்
- முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது.
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் பிரகாசமாக வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- மென்மையான பவுடர் பூச்சு முடிப்பு, பிரிமியம் தோற்றத்தை அளிக்கிறது.
- உங்கள் இடத்திற்கேற்ப பின்புறம் வெசா மவுண்ட்டுடன் பொருத்தி வைக்கலாம், மேசையில் இடம் சேமிக்கலாம்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- பாயிண்ட் ஆஃப் சேல் (POS) மற்றும் பில் அச்சிடும் கணினியாக கடைகளில்.
- அலுவலகங்களில் எமெயில், டாக்குமென்ட்ஸ், மற்றும் அடிப்படை மென்பொருட்களை ரன் செய்ய.
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் இன்ஃபோமேஷன் கியோஸ்க்குகளில் வீடியோ அல்லது கண்டென்ட் காட்ட.
- தொழிற்சாலைகளில் உற்பத்தி லைன் மானிட்டரிங் அல்லது இன்வென்டரி மேனேஜ்மென்ட் போன்ற பணிகளுக்கு.
ஏன் வாங்க வேண்டும்?
நம்பகமான செயல்திறன், குறைந்த மின்சாரம், மற்றும் குளிர்ச்சியாக வேலை செய்யும் தன்மை இதன் முக்கிய பலன்கள். லினக்ஸ் இயக்க முறைமை முழுவதும் கட்டுப்பாட்டில் வைத்து, வைரஸ் பயங்கள் இல்லாமல் பாதுகாப்பான அனுபவம் அளிக்கிறது.
அதிக எண்ணிக்கையில் தேவைப்படும் நிறுவனங்களுக்கு, வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பை உங்கள் தனிப்பட்ட தேவைக்கேற்ப தனித்துவமாக மாற்றியமைக்கும் வசதியும் உண்டு! உங்கள் வணிகத்திற்கான சரியான தொழில்நுட்ப கூட்டாளி தினவெண்ட்.