Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Treo-N5-4-m256-12_5-X-11P-KM
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 6 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹17,700
₹21,200
/ $180
છોકરા, ડેસ્કની જગ્યા બચાવવી છે? Thinvent® Treo Mini PC સાથે તમારું કામ આસાન બનાવો!
వివరణలు
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.80kg, 2.02kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
શા માટે Thinvent® Treo Mini PC ખરીદવો
- તમારું ઓફિસ, શાળા કે ઘરની ડેસ્ક ગુંચવાડા વગર સ્વચ્છ અને સ્પેસીયસ દેખાય.
- આ ભારે ભારે CPU ની જરૂર નથી, એટલે બિલકુલ ગરમ થતું નથી અને શાંત રહે છે.
- વિન્ડોઝ 11 Pro સાથે તમામ બિઝનેસ એપ્લિકેશન્સ ચલાવવામાં કોઈ ધીમાશ નહીં.
- 100% ભારતમાં ડિઝાઇન અને બનાવેલ, ગુણવત્તા પર પૂર્ણ વિશ્વાસ.
- સોલિડ એલ્યુમિનિયમ બોડી ગરમી સરળતાથી કાઢી નાખે અને લાંબા સમય સુધી ચાલે.
તમારા માટે શું સારું છે
ઓફિસમાં
- ડેસ્ક પર જગ્યા બચાવો, કામની ઝડપ વધારો. એકાઉન્ટિંગ, ઈન્વૉઇસ, ઈ-મેઈલ – બધું સરળ.
- કોઈ ટેકનિકલ ગુંચવણ નહીં, પ્લગ એન્ડ પ્લે.
શિક્ષણ ક્ષેત્રે
- કોમ્પ્યુટર લેબમાં ટેબલ પર સ્વચ્છતા અને વ્યવસ્થા. વિદ્યાર્થીઓ માટે આસાન.
- ડિજિટલ શિક્ષણના સાધન તરીકે ખૂબ જ ઉપયોગી.
ઘરે અને રોજબરોજ
- હોમ ઑફિસ માટે પરફેક્ટ. વીડિયો કૉલ, ઑનલાઇન ક્લાસ અને મનોરંજન સરસ.
- TV સાથે જોડો અને સ્માર્ટ TV તરીકે વાપરો.
વિશેષ સુવિધા
મોટા ઓર્ડર માટે અમે રંગ અને ડિઝાઇન તમારી જરૂરિયાત મુજબ કસ્ટમાઈઝ કરીએ છીએ