Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி
SKU: Treo-N5-4-m512-12_5-X-11I-0
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 3 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 42 units
₹22,200
₹26,600
/ $230
உங்கள் தொழிலுக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த இதயம்!
സവിശേഷതകൾ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.28kg, 1.50kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 என்ட்ரி |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
தின்வென்ட் ட்ரியோ மினி பிசி.
ஏன் தின்வென்ட் ட்ரியோவை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்
- இது 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்டது. நம்பகமான தரம், உள்ளூர் ஆதரவு.
- கெட்டியான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக வெளியேற்றி, நீண்ட நேரம் சீரான செயல்திறனை தரும்.
- மிகச்சிறிய அளவில் அதிக சக்தி. உங்கள் மேசை இடத்தை வீணாக்காமல், எல்லா முக்கிய பணிகளையும் சுமூகமாக செய்யும்.
- விண்டோஸ் 11 இயங்குதளத்துடன் வருவதால், நீங்கள் பழக்கமான மென்பொருள்களை எல்லாம் இயக்கலாம்.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
- கடைகள் மற்றும் ஹோட்டல்களில் பில் அச்சிடும் கணினியாக (பிஓஎஸ்).
- தொழிற்சாலைகளில் ஒரு முக்கியமான இயந்திரத்தை கட்டுப்படுத்தும் டிஜிட்டல் ஹப் ஆக.
- கல்வி நிறுவனங்களில் டிஜிட்டல் கல்வி மையமாக.
- உங்கள் அலுவலகத்தில் முக்கிய கணினியாக, டாக்குமெண்ட்ஸ் மற்றும் அஞ்சல் பணிகளுக்கு.
கூடுதல் வசதி
அதிக எண்ணிக்கையில் வாங்குபவர்களுக்கு, உங்கள் தேவைக்கு ஏற்ப கலர் மற்றும் டிசைனை கஸ்டமைஸ் செய்யலாம்! உங்கள் பிராண்டை பிரதிபலிக்கும் ஒரு தனித்துவமான கணினியை பெறுங்கள்.
தின்வென்ட் ட்ரியோ - சிறிய அளவு, பெரிய பாதிப்பு. உங்கள் தொழிலை மேம்படுத்த ஒரு நல்ல தொடக்கம்!