Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N5095A (4 ಕೋರ್, 2.9 GHz ವರೆಗೆ, 4 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-N5-4-m512-12_5-X-11P-KM
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 3 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹20,300
₹24,400
/ $210
ಪ್ರತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೂ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಸಣ್ಣ ಶಕ್ತಿಪುಂಜ: Thinvent Treo Mini PC!
వివరణలు
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 11th |
| ಸರಣಿ | Celeron |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N5095A |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 2.9 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 4 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.80kg, 2.02kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದ ಗೂಡಾರ
- ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಸುಗಮ ಫಿನಿಷ್, ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಸಹನೆಗೆ.
- ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಗೆ 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ.
- ಸಕ್ರಿಯ ಕೂಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರತೆಗೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಪುಡಿ ಲೇಪನ.
ಇದು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ
- ಶಾಲಾ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಲ್ಯಾಬ್ಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೆ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.
- ಕಚೇರಿಯ ಡೆಸ್ಕ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಳ ಉಳಿಸಲು ಆದರ್ಶ, ಮೋನಿಟರ್ ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ VESA ಮೌಂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.
- ಗೃಹ ಕಾರ್ಯಾಲಯ ಅಥವಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ಎಜ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಆಗಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
- ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಮಹಡಿಯಂತಹ ಕಠಿಣ ವಾತಾವರಣಕ್ಕೆ ಸಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
ಏಕೆ Thinvent Treo Mini PC
ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿ ಬಳಕೆ, ಕಡಿಮೆ ಶಬ್ದ, ಆದರೆ ದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ. ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೊ ಇಂದ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ಡ್ ಫೀಚರ್ಸ್ ಅನುಭವಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ದೈನಂದಿನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ, ವೇಗವಾದ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್.