Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-N5-4-m512-12_5-m-W_OS-KM
Prêt dans 3 jours : 3 units
Prêt dans 15 jours : 42 units
₹20,800
₹25,000
/ $210
உங்கள் கனவுகளை நிஜமாக்க சிறிய அளவிலான சக்தி!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.80kg, 2.02kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
Animation d'assemblage
Thinvent Treo Mini PC
உங்கள் வணிகத்திற்கான சிறந்த துணை நண்பர் இதுதான்! இந்தியாவில் முழுவதுமாக வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்ட இந்த மினி பிசி, உங்கள் எல்லா வேலைகளையும் விரைவாகவும் சுமுகமாகவும் செய்ய உதவும்.
ஏன் Thinvent Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
- இது மிகச்சிறிய அளவில் இருந்தாலும், பெரிய கம்ப்யூட்டர்களைப் போலவே அனைத்து வேலைகளையும் செய்யும் சக்தி வாய்ந்தது.
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- உங்கள் மேசையில் இடம் சிக்கனம்! பெரிய CPU பெட்டிகள் எடுத்துக் கொள்ளும் இடம் இல்லை.
- வீடியோ காண்டென்ட் பார்க்க, ஆன்லைன் கிளாஸ் எடுக்க, ஆபீஸ் ஆவணங்களை ஏதும் பிரச்சனை இல்லாமல் செய்யலாம்.
- பள்ளி பிள்ளைகளின் ஆன்லைன் படிப்பிற்கு இதைவிட சிறந்தது வேறு எதுவும் இல்லை.
உங்களுக்கான சிறப்பு வசதி
நிறைய எண்ணிக்கை தேவைப்படும் நிறுவனங்களுக்கு, உங்கள் விருப்பப்படி நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தனிபயனாக்கலாம்! உங்கள் ஆபீஸ் அல்லது கிளாஸ்ரூம் டிசைனுடன் பொருந்தும் வண்ணத்தில் இதை வாங்கலாம்.
இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்ட இந்த தரமான மினி பிசியுடன் உங்கள் டிஜிட்டல் தேவைகளை எளிதாக்குங்கள்!