Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® processor N5095A (4 core, 2.9 GHz വരെ, 4 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-N5-4-m512-12_5-m-W_OS-KM
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 3 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 42 units
₹20,800
₹25,000
/ $210
ചെറിയ ശരീരം, ഭീമൻ പ്രകടനം: Thinvent Treo Mini PC
ವಿವರಗಳು
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | 11th |
| സീരീസ് | Celeron |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N5095A |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 2.9 GHz |
| കാഷെ | 4 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.80kg, 2.02kg |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
ഇനി ഒരു കമ്പ്യൂട്ടറിന് പ്രതിസന്ധികളുടെ ലോകമല്ല, സാധ്യതകളുടെ ലോകം തുറക്കൂ!
ഇന്ത്യയിൽ 100% രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ച ഈ മിനി പിസി, സ്റ്റൈലിഷും ശക്തവുമായ ഒരു കൂട്ടാളിയാണ്. പൂർണ്ണമായും മെറ്റൽ ബിൽഡും മിനുസമാർന്ന ഫിനിഷും കൂടി, അത് നിങ്ങളുടെ വർക്ക് സ്പേസിന് ഒരു പ്രീമിയം ലുക്ക് നൽകും. ബ്ലാക്ക് കളറിലുള്ള സോളിഡ് അലൂമിനിയം ബോഡി ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി വിതരണം ചെയ്യുന്നു, നിരന്തരമായ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നു.
എന്തിന് വേണമെങ്കിലും ഇത് തയ്യാറാണ്
- ഓഫിസിലെ ദിവസവുമുള്ള ടാസ്ക്കുകൾ, ഇമെയിലുകൾ, ഡോക്യുമെന്റ് എഡിറ്റിംഗ് എന്നിവയ്ക്ക് എല്ലാം സ്മൂത്തായി.
- വീട്ടിലോ ക്ലാസ് മുറിയിലോ ഒരു ശക്തമായ മീഡിയ സെന്ററാക്കി മാറ്റാം, മൂവീസും മ്യൂസിക്കും എല്ലാം സുഗമമായി.
- ചില്ലറ വ്യാപാരത്തിനോ സ്മാർട്ട് ഡിസ്പ്ലേ സൊല്യൂഷനുകൾക്കോ ഉള്ള ഒരു ചെലവ് കുറഞ്ഞ, ശക്തമായ ഓപ്ഷൻ.
- വിവിധ ഇന്റർഫേസുകൾ ഉള്ളതിനാൽ പ്രിന്ററുകൾ, പെൻഡ്രൈവുകൾ തുടങ്ങിയവ എളുപ്പത്തിൽ കണക്റ്റ് ചെയ്യാം.
നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ബൾക്ക് ഓർഡർ ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് കളറും ഡിസൈനും ക്സ്റ്റം മേഡ് ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യവ