Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-N5-64-m1024-12_5-X-11P-KM
15일 내 준비 완료: 42 units
₹57,900
₹69,500
/ $600
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்! Thinvent Treo Mini PC.
사양
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.80kg, 2.02kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
조립 애니메이션
வேகமான, நம்பகமான கம்ப்யூட்டிங் தேவையா? எங்கள் Treo Mini PC உங்கள் எல்லா பிரச்சனைகளுக்கும் தீர்வு!
எங்கள் சிறப்பு
உங்கள் வேலையை எளிதாக்கும்
- Windows 11 Pro உடன் வரும் இந்த Mini PC, உங்கள் அலுவலகம், கடை, வீடு எங்கும் பொருத்தமானது.
- முழு அலுமினிய பேடியில் செய்யப்பட்டதால், வெப்பம் சீராக வெளியேறும். நீண்ட நேரம் வேலை செய்யும்.
- VESA Mount உதவியில், மானிட்டருக்கு பின்னால் இணைத்து, இடம் சேமிக்கலாம்.
- Keyboard, Mouse உடன் வரும் கம்ப்ளீட் பேக்கேஜ்.
100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது
உள்ளூர் தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு உருவாக்கப்பட்ட இந்த Mini PC, எங்கள் நாட்டு சூழ்நிலைக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
உங்கள் வணிகத்திற்கு ஏற்றது
- கடை, ரெஸ்டாரண்ட் பில் பிரிண்டிங்
- ஸ்கூல், காலேஜ் கம்ப்யூட்டர் லேப்
- சிறு தொழில் அலுவலக நிர்வாகம்
- வீட்டு கம்ப்யூட்டர் பயன்பாடுகள்
ஸ்பெஷல் ஆர்டர்களுக்கு
நிறைய எண்ணிக்கை தேவைப்படும் பெரிய வாடிக்கையாளர்களுக்கு, நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பை உங்கள் விருப்பப்படி மாற்றி கொடுக்கலாம்!
எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, Thinvent தரமும் நம்பகமும் உங்கள் கையில். சிறிய இடத்தில் பெரிய தொழிலை ஆரம்பிக்கவும், நடத்தவும் Treo MiniPC உங்களுக்கு உதவும்!