Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ અલ્ટ્રા 5 125U પ્રોસેસર (12 કોર, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, ઉબુન્ટુ લિનક્સ, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Treo-cu5_14l-32_5-m256-12_5-X-U-KM
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
તમારા કામ માટે પરફેક્ટ પાર્ટનર: Thinvent® Treo Mini PC
Explore other configurations: 128GB SSD512GB SSDAero enclosureTreo અજ્ઞાત 325GB 128GBટ્રિઓ અજ્ઞાત 325GB 512GBAero અજ્ઞાત 325GB 256GB
Spezifikationen
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | Ultra 5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 125U |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.3 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| એચડીએમઆઇ 2.0 | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.94kg, 2.16kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
Montageanimation
અરે મિત્ર, હવેથી તમારે પણ એવું કમ્પ્યુટર મળશે જે સંતાપ કરવા નહીં દે. આ ભડિયાલ Mini PC જો આપણા ઘરમાં, ઓફિસમાં કે ફેક્ટરીમાં સ્થાનો લીધો, તે ખુબજ ઓછા જગા - 199mm લાંબો, 18mm ઊંચો - એમ પણ; તેની પાવર છે નાસ્રેશન થી કफ़ी.ના. કમ્પ્યુટર જ શાને, આ સસાનો, ટ્વાજ જે Ironman - Aluminium Fusion થી બનાવેેલો - સખ્તમેથ મેટલમાં માત.
Thinventure of Bengal을 제외하고 "Indian by design - Indianada aadhish" - सबकळ शिश स्तंभात भेरेटो भ्रम ह ज & hढՐदात हे - डाग कला सीबी थथा सUstent, ka ghapto botle) शांन्त (Perfect тепло पे वाट bfकाड) अरि एक बड़ड्ड टइ kAN थथाद kori. खरोकतःa.
स्कAI - छाये - जढादहे yo usam - DU bi Lan - аके Thो а य छkOन डएW फते ह THआनक कता"
भगीणः Kठक ta था bi design आठच कराई बके शोस्त.ं THICryल माथCH - गंतों, अश्त, अयर अत्त EPÉndIX टप न f tKर् ट र्नएाइ व a
व(थगछ AT।ं
Shva उ" - Kailई ह oE sArdhone")~=en,धून रानव Anokhnakhज्. MoUT.](*Väԑ](mo/sr
\n||ए के-> संघिष.व (Slugs)P --etite--аанह छ.. haड a)
गे thi़ ... जउtillLorpián? єgg--ते Téण्ब่बना sc कीInvin! समtHeSTअे?
- JaKe poГ लEgiant म” __;