Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ అల్ట్రా 5 125యూ ప్రాసెసర్ (12 కోర్, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా
SKU: Treo-cu5_14l-32_5-m256-12_5-X-W_OS-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹62,800
₹75,400
/ $650
బలమైన పనితీరు, సంపూర్ణ నమ్మకం - మీ వ్యాపారానికి భారత్లో రూపొందించిన శక్తి!
Explore other configurations: 128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDAero enclosureTreo Unknown 325GB 128GBTreo తెలియదు 325GB 512GBAero Unknown 325GB 256GB
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | Ultra 5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 125U |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.3 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| HDMI 2.0 | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.42kg, 1.65kg |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
మా Thinvent Treo Mini PC కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ వ్యాపార పనితీరు భాగస్వామి
చిన్న స్థలం, పెద్ద సామర్థ్యం
- ఈ చిన్న పరికరం మీ కౌంటర్లు, కియోస్క్లు లేదా ఉత్పత్తి లైన్లలో సులభంగా సరిపోతుంది.
- సాలిడ్ అల్యూమినియం బిల్డ్ ఉష్ణాన్ని సమర్ధవంతంగా నిర్వహిస్తుంది, రోజంతా సజావుగా పని చేస్తుంది.
- స్మూత్ బ్లాక్ ఫినిష్ ప్రొఫెషనల్ లుక్ని ఇస్తుంది, మీ వ్యాపార ప్రతిష్ఠను పెంచుతుంది.
డ్యువల్ LANతో నిరంతర కనెక్టివిటీ
- రెండు నెట్వర్క్ కనెక్షన్లు అంటే డౌన్టైమ్ సున్నా.
- రిటైల్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్, డిజిటల్ సైనేజ్, లేదా ఇండస్ట్రియల్ ఆటోమేషన్కు సరైనది.
- ఎక్కడైనా స్థిరమైన, నమ్మకమైన నెట్వర్క్ పనితీరు.
మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేయండి
- పెద్ద ఆర్డర్లకు కస్టమ్ కలర్స్ మరియు డిజైన్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి.
- మీ బ్రాండ్ ఐడెంటిటీకి అనుగుణంగా మార్పులు చేయవచ్చు.
ఎందుకు Thinvent Treo Mini PC?
ఎందుకంటే ఇది 100% భారత్లో డిజైన్ చేయబడి, తయారు చేయబడింది. మీ స్థానిక వ్యాపారాన్ని మద్దతు ఇస్తుంది మరియు మీరు నమ్మగల నాణ్యతను అందిస్తుంది. సంపూర్ణమైన మెటల్ బిల్డ్ మ