Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ અલ્ટ્રા 5 125U પ્રોસેસર (12 કોર, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના
SKU: Treo-cu5_14l-32_5-m512-12_5-X-W_OS-0
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹65,500
₹78,600
/ $680
તમારા દરેક કામને સરળ અને ઝડપી બનાવે એવો ટક્કરદાર સાથી!
Explore other configurations: 256GB SSD1024GB SSDAero enclosureટ્રેઓ અજ્ઞાત 325GB 256GBટ્રેઓ અજ્ઞાત 325GB 1TBએરો અજ્ઞાત 325GB 512GB
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | Ultra 5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 125U |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.3 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| એચડીએમઆઇ 2.0 | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.42kg, 1.65kg |
એક્સેસરીઝ
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
શું તમે તમારા ઓફિસ, ફેક્ટરી કે શોખ માટે એક શક્તિશાળી, પણ ખૂબ જ ઓછી જગ્યા લેતી કમ્પ્યુટર સિસ્ટમ શોધી રહ્યાં છો?
Thinvent Treo Mini PC તમારો જવાબ છે
શા માટે Thinvent Treo Mini PC પસંદ કરવો
- તેનો નાનો અને સ્લીક ડિઝાઇન દરેક ડેસ્ક પર સરસ લાગે છે અને જગ્યા બચાવે છે.
- સોલિડ એલ્યુમિનિયમ બોડી ગરમી સરળતાથી દૂર કરે છે, જેથી કમ્પ્યુટર લાંબા સમય સુધી સ્થિર અને ઝડપી રહે.
- બે LAN પોર્ટની મદદથી તમે નેટવર્ક કનેક્ટિવિટીને વધુ વિશ્વસનીય અને ફ્લેક્સિબલ બનાવી શકો છો, જે ઓફિસ કે ઇન્ડસ્ટ્રીયલ સેટઅપ માટે આદર્શ છે.
- 100% ડિઝાઇન અને મેઇડ ઇન ઇન્ડિયા! ગુણવત્તા અને સેવા પર આપણો પૂરો ભરોસો.
- તમારી મોટી જરૂરિયાત માટે, અમે કસ્ટમ કલર અને ડિઝાઇન પણ ઑફર કરીએ છીએ.
તમારા રોજિંદા કામથી લઈને ખાસ ઇન્ડસ્ટ્રીયલ એપ્લિકેશન સુધી, આ મિની PC તમારી કાર્યક્ષમતા વધારવા માટે તૈયાર છે. એક ટક્કરદાર, ટકાઉ અને ભરોસાપાત્ર સોલ્યુશન જે તમારી સાથે લાંબા સમય સુધી રહેશે.