Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ Ultra 5 125U പ്രോസസർ (12 കോർ), up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR5 RAM, 1TB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro
SKU: Treo-cu5_14l-8_5-m1024-12_5-X-11P-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹56,200
₹67,400
/ $580
ഒരു മുറിക്കുള്ളിൽ ഒരു സൂപ്പർ കമ്പ്യൂട്ടർ: Thinvent Treo Mini PC!
Explore other configurations: 256GB SSD512GB SSDAero enclosureട്രിയോ അജ്ഞാതം 85GB 256GBട്രിയോ അജ്ഞാതം 85GB 512GBഏറോ അജ്ഞാതം 85GB 1TB
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിനാലാം |
| സീരീസ് | Ultra 5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 125U |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.3 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ 2.0 | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.42kg, 1.65kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
ഈ ചെറിയ ബോക്സിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത് വലിയ പ്രവർത്തനക്ഷമതയാണ്. നിങ്ങളുടെ ഓഫീസ്, കച്ചവട സ്ഥലം, ഫാക്ടറി, ക്ലാസ്സ് റൂം എന്നിവയിലെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങളും ഇത് നിഷ്കർഷയോടെ നേരിടുന്നു.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent Treo Mini PC തിരഞ്ഞെടുക്കണം
വേഗതയും മികവും
- ഇന്റൽ കോർ അൾട്ര പ്രോസസർ ഉള്ള ഈ മിനി പിസി, ബഹുതാപ്പ് ടാസ്കുകൾ, ഡാറ്റ പ്രോസസ്സിംഗ്, സോഫ്റ്റ്വെയർ റണ്ണിംഗ് എന്നിവ എന്ത് വേഗത്തിൽ ചെയ്യുന്നു!
- വിൻഡോസ് 11 പ്രോ ഒഎസിനൊപ്പം, മികച്ച സുരക്ഷിതത്വവും പുതിയ ഫീച്ചറുകളും പ്രതീക്ഷിക്കാം.
ശക്തമായ നിർമ്മാണം, ഇന്ത്യൻ പ്രതിഭ
- 100% ഇന്ത്യയിൽ ഡിസൈൻ ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്, ഞങ്ങളുടെ ഭാരതീയ കഴിവിന് ഒരു സാക്ഷ്യം.
- സോളിഡ് അലൂമിനിയം ബോഡി കറുപ്പ് നിറത്തിൽ, എഫിഷ്യന്റ് ഹീറ്റ് ഡിസിപേഷൻ. ഉഷ്ണം കൂടിയാലും പ്രശ്നമില്ല.
- ഖരമായ മെറ്റൽ ബിൽഡ്, സ്മൂത്ത് ഫിനിഷ്, ദൈർഘ്യമേറിയ ഉപയോഗത്തിന് അനുയോജ്യം.
എല്ലാ ബിസിനസ്സിനും അനുയോജ്യം
- ഇൻവെന്ററി മാനേജ്മെന്റ്, പോയിന്റ് ഓഫ് സെയിൽ (POS), ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ, സ്മാർട്ട് ക്ലാസ്സ് റൂമുകൾ, ഫാക്ടറി ഓട്ടോമേ